Kết quả Ngoại Hạng Anh, nhanh và chính xác nhất
Giải đấu nổi bật
EUROCopa AmericaVĐQG Việt NamNgoại Hạng AnhVĐQG ÝVĐQG Tây Ban NhaVĐQG ĐứcVĐQG PhápChampions LeagueEuropa LeagueWorld CupVĐQG Nhật BảnVĐQG Hàn QuốcVĐQG ÚcMLS MỹHạng Nhất AnhVĐQG Ả Rập Xê ÚtHạng Hai ĐứcQuốc tế
Châu Âu-
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- UEFA European Championship Qualification (W)
- Euro Cup Qualification
- European Championship U21
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- UEFA U19 Nữ
- Emirates S
- Euro U19
- UEFA U19
- BTV Cup
- Euro Qualification U21
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- European League (Y)
- Baltic League
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Carling Nations Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA Nations League (W)
Quốc Tế-
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Games (W)
- Futsal Division De Honor
- Olympic Qualifiers
- Four NT (W)
- Olympic(W)
- WFC
- PGF
- WC U17
- FIFAWC (W) U20
- Trận Đấu Giao Hữu
- WUFT (W)
- LG Cup
- Int Champions Cup
- INT Y-TOUR
- Copa Del Sol
- Toulon Tournament
- Fut W5
- Futsal World Cup (W)
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- INT FRLW
- ONC
- AOC
- MOFT U15
- CHN Cup
- FRGFB
- Indoor Foot Invitational Tournament
- ALGC
- VĐQG Honduras
- MWUFT
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
Châu Á-
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- Asian Games (W)
- Southeast Asian Games (W)
- East Asian Championship
- AFC Championship U19
- Southeast Asian Games
- Asian Games Men
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Asian Cup Qualification
- AFC Cup Qualifiers
- East Asian Games
- West Asian Championship (W)
- East Asian Championship (W)
- CAFA Championship (W)
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- East Asian Games (W)
- Gulf Cup Of Nations
- UAFA Club Cup
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship (W) U19
- AFC Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Championship Qualification U20
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- Sub Foot Cup
- AFC Challenge Cup
- South Asian Games
- Asian Futsal Championship U20
- Gulf Olympic Cup
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFC Championship U23
- AFC Presidents Cup
- AFF Futsal Championship
- South Asian Federation
- AFC Championship U16
- AFC Futsal Championship
- ARAB CUP
- AFF Championship
- THA KCTH
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFF Championship U19
- WAFF Championship U23
Nam Mỹ-
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Conmebol-Sudamericano (W)
- South American Games
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Olympics Qualifiers
Bắc Mỹ-
- WC Qual CONCACAF
- Northern America Leagues Cup
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- CONCACAF League
- CONCACAF Nations League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- CONCACAF Futsal Championship
- CONCACAF Champions League
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Championship U20
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- UNCAF Nations Cup
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- Gold Cup
Châu Phi-
- Africa Cup Of Nations
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- WC Qualification CAF
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- WAFU Cup of Nations
- Champions League Châu Phi
- Olympic Qualifying CAF (W)
- CAF Confederation Cup
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
Châu Đại Dương-
Châu Âu
Anh-
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- ENG Community Shield
- ENG Championship (W)
- ENG FA Cup (W)
- ENG PR LC (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Wembley Cup
- ENG Cup (R)
- ENG ES
- Hạng Tư Anh
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- ENG Northern (R)
- ENG TOTEE-L1
- ENG SOU PL
- ENG Cl
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- ENG League (R)
- ENG Man Premier Cup
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- ENG S1E
- ENG NCC
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- ENG S1W
- Southern League Division 1 Anh
- ENG SOU League Cup
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG R Cup
- ENG FA Challenge Cup
- ENG FA Charit
- ENG C League Cup
- ENG County Cup
- ENG Premier League (W)
- ENG Southern(R)
- ENG TOTE C
- ENG LC U21
- England Development League U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
Tây Ban Nha-
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Hạng tư Tây Ban Nha
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 10
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 17
Đức-
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- GER Bundes Liga Cup
- Đức Liga 3
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- GER Super Cup
- Hạng Năm Đức
- GER Telekom Cup
- GER Westfalen
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Berlin Cup
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
Ý-
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA C2-A
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA Futsal
- ITA TIM Cup
- Italy C1
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C
- ITA C1 Group B
- ITA D
- ITA C1 Group C
Pháp-
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- FRA CFA 2
Bồ Đào Nha-
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
Hà Lan-
Peru-
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Spor Toto Cup
- TUR Play Off
- TUR Izmir Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
Scotland-
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League 2 (W)
- SCO Premier League (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
Na Uy-
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR D1 (W)
- NOR Toppserien (W)
- NOR D2 G1
- NOR D2 G2
- NOR Cup (W)
- NOR D2
Nga-
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- RUS Cup
- Football National League 2 Nga
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
Bỉ-
Croatia-
Thụy Điển-
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Cup
- SWE Sou
Ba Lan-
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Ekstraliga
- POL Cup
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
Gibraltar-
Kosovo-
San Marino-
Montenegro-
Andorra-
Azerbaijan-
Armenia-
Moldova-
Kazakhstan-
Georgia-
Albania-
Faroe Island-
Luxembourg-
Latvia-
Lithuania-
Bắc Macedonia-
Bosnia & Herzegovina-
Serbia-
Malta-
Wales-
- WAL Cup
- WAL Premier League (W)
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- WAL Cymru Alliance
Bắc Ireland-
Đảo Síp-
Estonia-
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
- EST Esiliiga
Belarus-
Ukraine-
Bulgaria-
Romania-
Hy Lạp-
Israel-
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Cup (W)
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Super Cup
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- Israel League U19
Ireland-
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- IRL Leinster Senior Cup
Thụy Sĩ-
Slovenia-
Slovakia-
Phần Lan-
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN Cup (W)
- FIN League Cup
- FIN WD2
- FIN EF Kkon
- FIN Kakkonen C
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN SF Kkon
- FIN Kakkonen A
- FIN WF Kkon
- FIN Kakkonen B
Séc-
Áo-
Hungary-
Iceland-
- ICE Premier League (W)
- ISL Urvalsdeild
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL CH B
- ISL Deild1
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ICE Cup (W)
Đan Mạch-
Châu Á
Trung Quốc-
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN FA Super Cup
- CHN League 2 Play Off
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN National Games U18
- CHN League U23
- CHN League 1
- CHN National Games (W) U18
- CHN FA Cup
- CHN Cup U17
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games (W)
- CHN National Games U20
- CHN League U19
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN FTP Cup
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- CHN Super Cup (W)
- Chinese League U21
Nhật Bản-
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN New Year Cup
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN Super Cup
- JPN JFL
- JPN University Championship (W)
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN J3 League
- Japan Women's Empowerment League
- JPN Play Off (W)
Hàn Quốc-
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR National
- KOR FA Cup
- KOR NCH
- KOR K League 2
- KOR FA Cup (W)
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
Qatar-
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
Uzbekistan-
Iran-
Thái Lan-
- THA Futsal
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- League Cup Thái Lan
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
Hồng Kông-
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Elite Cup
Bhutan-
Sri Lanka-
Mông Cổ-
Campuchia-
Philippines-
Tajikistan-
Myanmar-
Ma Cao-
Pakistan-
Maldives-
Palestine-
Bangladesh-
Yemen-
Li Băng-
Oman-
Syria-
Indonesia-
- IDN President Cup
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- Indonesia Liga 3
Việt Nam-
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE U21 L
- VIE Championship U21
- VIE Division 2
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
Ấn Độ-
- Hạng Nhất Ấn Độ
- IND Goa Division 1
- Super Cup Ấn Độ
- IND Punjab Super League
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
Bahrain-
Kuwait-
Jordan-
Ả Rập Xê Út-
UAE-
- VĐQG UAE
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- UAE Cup
- UAE Division 1
Malaysia-
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- MAS INT Cup
- Malaysia MFL Cup
Singapore-
Châu Phi
Malawi-
Namibia-
Libya-
Ethiopia-
Mali-
Togo-
Benin-
Gambia-
Mauritania-
Sudan-
Senegal-
Uganda-
Zambia-
Kenya-
Botswana-
Tanzania-
RD Congo-
Ghana-
Nigeria-
Angola-
Cameroon-
Bờ Biển Ngà-
Tunisia-
Nam Phi-
Ai Cập-
Algeria-
Ma Rốc-
Nam Mỹ
Brazil-
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Goiano 1
- BRA PA
- BRA Paranaense 1
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA Catarinense 1
- BRA Paulista A2
- BRA RC
- BRA BL
- BRA Cearense 1
- BRA CV
- BRA GSC
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
Argentina-
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Hạng Hai Argentina
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Argentine Reserve League
Uruguay-
Chile-
Peru-
Colombia-
- COL Primera A Clausura
- COL Primera A Apertura
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- COL Primera B
Ecuador-
Paraguay-
- PAR Primera Division Apertura
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- PAR Division Intermedia
Guiana-
Aruba-
Bolivia-
Venezuela-
Bắc Mỹ
Mỹ-
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- US Open Cup
- USA League (R)
- USA NISA
- USA USL League 2
Mexico-
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX D2
- MEX SC
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX D3
- MEX Liga TDP
Canada-
Costa Rica-
Honduras-
Cuba-
Jamaica-
St. Kitts & Nevis-
Granada-
Haiti-
Barbados-
Antigua & Barbuda-
Dominica-
Trinidad & Tobago-
Panama-
Nicaragua-
El Salvador-
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Primera Division Play Off
Guatemala-
Châu Đại Dương
Úc-
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS NPL WA
- AUS VNPL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- AUS TSL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS NPL Queensland
- AUS FWD1
- AUS NSW NPL 2
- AUS PLNS
- AUS FFV Cup
- AUS Gold Coast PL
- AUS NWS NPL
- AUS WA NPL 1
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS Victoria NPL
- AUS SA Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS BC League 2 (R)
- AUS NSL
- AUS MFNSPD
- AUS SA League 1
- AUS QPL 1
- AUS BPL
- AUS VNPL 2
- AUS AFC Cup
- AUS NSW League 3
- AUS NPL SA
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS NSW PL PO
- AUS BCC
- AUS NNSW PL
- AUS Darwin PL
- AUS NPL Capital Football
- AUS BPLPO
- AUS WA Cup
- AUS SA SL (R)
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland U20
- AUS WA NPL U20
- AUS CT League U20
- AUS TNPL
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- AUS CTL (W)
- AUS Queensland NPL U23
Fiji-
New Zealand-
- Giải đấu nổi bật
- EURO
- Copa America
- VĐQG Việt Nam
- Ngoại Hạng Anh
- VĐQG Ý
- VĐQG Tây Ban Nha
- VĐQG Đức
- Bấm xem thêm
- VĐQG Pháp
- Champions League
- Europa League
- World Cup
- VĐQG Nhật Bản
- VĐQG Hàn Quốc
- VĐQG Úc
- MLS Mỹ
- Hạng Nhất Anh
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Hai Đức
- Quốc tế
- Châu Âu
- EURO
- Champions League
- Europa League
- WC Qualification Europe
- UEFA Super Cup
- UEFA Nations League
- UEFA Champions League (W)
- Bấm xem thêm
- UEFA European Championship Qualification (W)
- Euro Cup Qualification
- European Championship U21
- UEFA Europa Conference League
- UEFA European Championship (W)
- Baltic Cup (W)
- Futsal World Cup qualification Europe
- UEFA U19 Nữ
- Emirates S
- Euro U19
- UEFA U19
- BTV Cup
- Euro Qualification U21
- UEFA (W) U17
- UEFA U17
- WC Qualification Europe (W)
- European League (Y)
- Baltic League
- Audi Cup
- Baltic Cup
- Carling Nations Cup
- Olympics Qualification Europe (W)
- UEFA League U19
- UEFA Nations League (W)
- Quốc Tế
- World Cup
- Club World Cup
- Confederations Cup
- Olympic Games
- World Cup (W)
- Giao Hữu Quốc Tế
- Olympic Games (W)
- Bấm xem thêm
- Futsal Division De Honor
- Olympic Qualifiers
- Four NT (W)
- Olympic(W)
- WFC
- PGF
- WC U17
- FIFAWC (W) U20
- Trận Đấu Giao Hữu
- WUFT (W)
- LG Cup
- Int Champions Cup
- INT Y-TOUR
- Copa Del Sol
- Toulon Tournament
- Fut W5
- Futsal World Cup (W)
- World Cup U20 (W)
- WC(W)U17
- INT FRLW
- ONC
- AOC
- MOFT U15
- CHN Cup
- FRGFB
- Indoor Foot Invitational Tournament
- ALGC
- VĐQG Honduras
- MWUFT
- INT DCUP
- U20 Asian Cup (W)
- Châu Á
- AFC Champions
- WC Qualification Asia
- AFC Asian Cup
- Asian CQ
- Asian Games (W)
- Southeast Asian Games (W)
- East Asian Championship
- Bấm xem thêm
- AFC Championship U19
- Southeast Asian Games
- Asian Games Men
- Olympic Qualifying Asia (W)
- Asian Cup Qualification
- AFC Cup Qualifiers
- East Asian Games
- West Asian Championship (W)
- East Asian Championship (W)
- CAFA Championship (W)
- West Asian Games
- ASEAN Championship (W)
- East Asian Games (W)
- Gulf Cup Of Nations
- UAFA Club Cup
- AFC Championship (W) U17
- AFC Championship (W) U19
- AFC Cup
- A3 Champions Cup
- AFC Championship Qualification U20
- AFC Asian Cup Qualification (W)
- Sub Foot Cup
- AFC Challenge Cup
- South Asian Games
- Asian Futsal Championship U20
- Gulf Olympic Cup
- INA Pulau Sumatera Cup
- AFC Championship U23
- AFC Presidents Cup
- AFF Futsal Championship
- South Asian Federation
- AFC Championship U16
- AFC Futsal Championship
- ARAB CUP
- AFF Championship
- THA KCTH
- ASEAN Hassanal Bolkiah (Y)
- AFF Championship U19
- WAFF Championship U23
- Nam Mỹ
- Copa America
- WC Qualification CONMEBOL
- Copa Libertadores
- CONMEBOL Futsal Championship
- Copa Sudamericana
- Recopa Sudamericana
- Copa Libertadores (W)
- Bấm xem thêm
- Conmebol-Sudamericano (W)
- South American Games
- Conmebol Sudamericano U20
- Copa Libertadores U20
- South American Olympics Qualifiers
- Bắc Mỹ
- WC Qual CONCACAF
- Northern America Leagues Cup
- Olympic Qualifying Concacaf (W)
- CONCACAF League
- CONCACAF Nations League
- North American Football League Champions Cup
- North American SuperLiga
- Bấm xem thêm
- CONCACAF Futsal Championship
- CONCACAF Champions League
- WC Qualification Concacaf
- CONCACAF Championship U20
- CONCACAF Olympics Qualifiers
- UNCAF Nations Cup
- Golden Cup (W)
- CFU Club Championship
- Gold Cup
- Châu Phi
- Africa Cup Of Nations
- South Africa Confederations Cup
- Africa Cup Of Nations Qualification
- WC Qualification CAF
- CAF Super Cup
- CAF Nations Championship
- WAFU Cup of Nations
- Bấm xem thêm
- Champions League Châu Phi
- Olympic Qualifying CAF (W)
- CAF Confederation Cup
- All Africa Soccer
- Olympic Qualifying Africa
- OP AFW
- Africa Cup of Nations (W)
- African Futsal Championship
- North African Cup
- Châu Đại Dương
- WC Qualification OFC
- OFC CL
- Olympic Qualifying Oceania
- OFC President's Cup
- OFC Championship (W)
- Châu Âu
- Anh
- Ngoại Hạng Anh
- Hạng Nhất Anh
- FA Cúp Anh
- Hạng 2 Anh
- Hạng 3 Anh
- Cúp Liên Đoàn Anh
- English Football League Trophy
- Bấm xem thêm
- ENG Community Shield
- ENG Championship (W)
- ENG FA Cup (W)
- ENG PR LC (W)
- Premier League International Cup Anh
- Hạng Sáu Anh Miền Bắc
- Football Association Challenge Cup U18 Anh
- ENG Wembley Cup
- ENG Cup (R)
- ENG ES
- Hạng Tư Anh
- Hạng Sáu Anh Khu Vực Cao Nguyên
- ENG Northern (R)
- ENG TOTEE-L1
- ENG SOU PL
- ENG Cl
- Hạng Năm Miền Nam Anh
- ENG League (R)
- ENG Man Premier Cup
- Hạng Năm Miền Bắc Anh
- Ryman (Isthmian) Division 1 Anh
- ENG S1E
- ENG NCC
- Hạng Nhất Midlands Miền Nam Anh
- ENG S1W
- Southern League Division 1 Anh
- ENG SOU League Cup
- Hạng Sáu Anh Miền Nam
- ENG R Cup
- ENG FA Challenge Cup
- ENG FA Charit
- ENG C League Cup
- ENG County Cup
- ENG Premier League (W)
- ENG Southern(R)
- ENG TOTE C
- ENG LC U21
- England Development League U21
- ENG U21
- ENG D2 U21
- ENG LC U21
- Tây Ban Nha
- VĐQG Tây Ban Nha
- Hạng Hai Tây Ban Nha
- Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha
- ESP Super Cup
- ESP D2 Play Off (W)
- Hạng Hai Nữ Tây Ban Nha
- Hạng tư Tây Ban Nha
- Bấm xem thêm
- ESP Queen Cup
- ESP Federacion Cup
- ESP FDH
- ESP D5 Playoff
- Tercera Federacion, Group 5
- Tercera Federacion, Group 2
- Tercera Federacion, Group 1
- Tercera Federacion, Group 9
- Tercera Federacion, Group 6
- Tercera Federacion, Group 14
- Tercera Federacion, Group 18
- Tercera Federacion, Group 3
- Tercera Federacion, Group 7
- Tercera Federacion, Group 10
- ESP D3
- Tercera Federacion, Group 12
- Tercera Federacion, Group 15
- Tercera Federacion, Group 11
- Tercera Federacion, Group 8
- Tercera Federacion, Group 4
- Tercera Federacion, Group 16
- Tercera Federacion, Group 13
- Tercera Federacion, Group 17
- Đức
- VĐQG Đức
- Hạng Hai Đức
- GER DFB Pokal
- GER Bundes Liga Cup
- Đức Liga 3
- GER Bundesliga (W)
- GER Cup (W)
- Bấm xem thêm
- Hạng Năm Đức Bang Wurttemberg
- GER Super Cup
- Hạng Năm Đức
- GER Telekom Cup
- GER Westfalen
- GER Bundesliga Cup (Y)
- GER Berlin Cup
- GER Regional
- Hạng Sáu Đức
- GER Schleswig Holstein
- Ý
- VĐQG Ý
- Hạng Hai Italia (Serie B)
- Cúp Ý
- ITA Super Cup
- ITA LC
- ITA Cup (W)
- ITA C2-A
- Bấm xem thêm
- ITA PRO LC
- VIAT
- ITA Futsal
- ITA TIM Cup
- Italy C1
- ITA C1 Promotion Playoffs
- ITA C1 Relegation Playoffs
- ITA YCup
- Italian Campionato Primavera 1
- ITA Serie D Cup
- ITA C1 Group A
- ITA C
- ITA C1 Group B
- ITA D
- ITA C1 Group C
- Pháp
- VĐQG Pháp
- Hạng Hai Pháp
- FRA Trophée des Champions
- Cúp Quốc Gia Pháp
- Hạng Ba Pháp
- FRA LC
- VĐQG Nữ Pháp
- Bấm xem thêm
- FRA CFA 2
- Bồ Đào Nha
- VĐQG Bồ Đào Nha
- POR Super Cup
- POR League Cup
- Hạng Hai Bồ Đào Nha
- Cúp Quốc Gia Bồ Đào Nha
- POR Championship (R)
- Hạng Ba Bồ Đào Nha
- Bấm xem thêm
- U23 Liga Revelacao Bồ Đào Nha
- Portugal Women Cup
- Hà Lan
- VĐQG Hà Lan
- NED Super Cup
- VĐQG Nữ Hà Lan
- NED AMST
- Hạng Hai Hà Lan
- NED KNVB Beker
- Hà Lan League U21
- Bấm xem thêm
- Peru
- TUR Super Cup
- VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
- Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Cup
- Hạng Hai Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR Spor Toto Cup
- TUR Play Off
- Bấm xem thêm
- TUR Izmir Cup
- VĐQG Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
- TUR A2 Lig 1 Grup
- TUR A2 Lig Grup Play Off
- U19 Thổ Nhĩ Kỳ
- Scotland
- VĐQG Scotland
- Hạng Nhất Scotland
- Hạng Hai Scotland
- SCO Premier League 2 (W)
- SCO Premier League (W)
- Hạng Ba Scotland
- SCO Challenge Cup
- Bấm xem thêm
- SCO League Cup
- SCO FA Cup
- Hạng Tư Scotland
- Na Uy
- NOR Super Cup
- NOR Eliteserien
- Hạng Nhất Na Uy
- NOR NM Cup
- NOR D1 (W)
- NOR Toppserien (W)
- NOR D2 G1
- Bấm xem thêm
- NOR D2 G2
- NOR Cup (W)
- NOR D2
- Nga
- VĐQG Nga
- RUS Super Cup
- Football National League Nga
- RUS PL (W)
- RUS Cup (W)
- RUS Cup
- Football National League 2 Nga
- Bấm xem thêm
- RUS FDH
- RUS FNL Cup
- RUS Winter Championship
- Bỉ
- VĐQG Bỉ
- Hạng Hai Bỉ
- BEL Beker Van Belgie
- BEL Super Cup
- BEL PL (W)
- Croatia
- VĐQG Croatia
- CRO Cup
- CRO League 1 (W)
- Hạng Hai Croatia
- CRO Super Cup
- CRO Play Off
- CRO Regional League
- Thụy Điển
- VĐQG Thụy Điển
- SWE Superettan
- SWE SC (W)
- SWE D1 (W)
- SWE D1 (W)
- SWE Cup (W)
- SWE D2 SN
- Bấm xem thêm
- SWE D3N
- SWE SC
- SWE Cup
- SWE Sou
- Ba Lan
- VĐQG Ba Lan
- Hạng Nhì Ba Lan
- POL League Cup
- POL Ekstraliga
- POL Cup
- POL Liga 1 Play Off
- POL Regional Cup
- Bấm xem thêm
- POL Super Cup
- Hạng Hai Ba Lan
- Gibraltar
- GIB Cup
- Kosovo
- VĐQG Kosovo
- San Marino
- SMR Cup
- VĐQG San Marino
- Montenegro
- VĐQG Montenegro
- Hạng Hai Montenegro
- MNE Cup
- Andorra
- Andorra Super League
- Hạng Hai Andorra
- AND Super Cup
- Azerbaijan
- AZE Division 1
- AZE Cup
- Azerbaijan Premier League
- Armenia
- VĐQG Armenia
- Armenia League 1
- ARM Cup
- ARM Super Cup
- Moldova
- MDA D1
- Hạng Nhì Moldova
- MDA Cup
- MDA Super Cup
- Kazakhstan
- KAZ Premier League
- KAZ Super League (W)
- KAZ D2
- Kazakhstan Cup
- KAZ Super Cup
- KAZ D1
- Georgia
- GEO League (W)
- VĐQG Georgia
- Hạng Hai Georgia
- GEO Cup
- GEO Supper Cup
- Albania
- ALB Super Cup
- VĐQG Albania
- Hạng Nhất Albani
- ALB Cup
- Faroe Island
- FRO Premier League
- FRO Cup
- FRO Super Cup
- Luxembourg
- VĐQG Luxembourg
- LUX Cup
- Latvia
- LVA Virsliga
- LVA Liga 1
- LVA Cup
- LAT Winter Cup
- LVA Virsliga Play Off
- LVA Liga 2
- Lithuania
- LTU D1
- LTU A Lyga (W)
- LTU D2
- LTU Cup
- Bắc Macedonia
- VĐQG Bắc Macedonia
- MKD Cup
- Hạng Hai Bắc Macedonia
- MKD Super Cup
- Bosnia & Herzegovina
- VĐQG Bosnia&Herzegovina
- BIH Cup
- Serbia
- VĐQG Serbia
- Hạng Hai Serbia
- SRB Super League (W)
- SRB CUP
- SRB D3
- Malta
- VĐQG Malta
- Hạng Nhất Malta
- MLT Cup
- MLT Super Cup
- Wales
- WAL Cup
- WAL Premier League (W)
- Ngoại Hạng Xứ Wales
- WAL FAW Premier Cup
- WAL Division 2
- WAL Challenge League Cup
- WAL Division 1
- Bấm xem thêm
- WAL Cymru Alliance
- Bắc Ireland
- NIR Premiership (W)
- NIR League Cup
- VĐQG Bắc Ireland
- NIR Cup
- NIFL Championship Bắc Ireland
- NIR League (R)
- Đảo Síp
- VĐQG Đảo Síp
- CYP Cup
- CYP Super Cup
- Hạng Hai Síp
- CYP SC
- Estonia
- EST Meistriliiga
- EST Super Cup
- EST Meistri Liiga (W)
- EST Cup
- EST Winter Tournament
- EST Meistriliiga
- EST Small Cup
- Bấm xem thêm
- EST Esiliiga
- Belarus
- VĐQG Belarus
- BLR Cup
- BLR League 1
- BLR Super Cup
- Ukraine
- UKR Cup
- UKR Super Cup
- VĐQG Ukraine
- UKR League (R)
- UKR League 1
- UKR League 2
- Bulgaria
- BUL Cup
- BUL Cup (W)
- VĐQG Bulgaria
- Hạng Hai Bulgaria
- BUL Super Cup
- Romania
- VĐQG Romania
- ROM Cup
- ROM Super Cup
- ROM Liga 1 (W)
- Hạng Hai Romania
- Hy Lạp
- VĐQG Hy Lạp
- Hạng Hai Hy Lạp
- VĐQG Nữ Hy Lạp
- GRE Cup
- GRE Super Cup
- GRE Amateur Cup
- Israel
- Israel Cup
- ISR Ligat Al Toto Cup
- VĐQG Israel
- ISR Cup (W)
- ISR Liga Leumit
- ISR Premier League (W)
- ISR Super Cup
- Bấm xem thêm
- ISR Ligat Leumit Toto Cup
- Israel Liga Alef
- Israel League U19
- Ireland
- IRE Premier Division
- IRE Division 1
- IRE FAI Cup
- IRL Dublin Super Cup
- IRE League Cup
- IRL President's Cup
- IRE Setanta Cup
- Bấm xem thêm
- IRL Leinster Senior Cup
- Thụy Sĩ
- VĐQG Thụy Sĩ
- Hạng Nhất Thụy Sĩ
- SUI Cup
- SUI Liga 1 (W)
- SUI D3
- Slovenia
- VĐQG Nữ Slovenia
- VĐQG Slovenia
- SVN Cup
- SVN SNL 2
- SVN Super Cup
- Slovakia
- VĐQG Slovakia
- SVK Cup
- Slovakia Liga 2
- Phần Lan
- FIN Veikkausliiga
- FIN Ykkonen
- FIN Kolmonen
- FIN Suomen Cup
- FIN Cup (W)
- FIN League Cup
- FIN WD2
- Bấm xem thêm
- FIN EF Kkon
- FIN Kakkonen C
- FIN NF Kkon
- FIN Kakkonen
- FIN Kakkosen Cup
- FIN SF Kkon
- FIN Kakkonen A
- FIN WF Kkon
- FIN Kakkonen B
- Séc
- VĐQG Séc
- CZE Cup
- CZE Super Cup
- Hạng Hai Séc
- Tipsport Cup Séc
- CZE League U21
- Áo
- AUT Bundesliga
- AUT FB
- Hạng Nhất Áo
- AUT Cup
- Hungary
- VĐQG Hungary
- HUN Cup
- HUN LC
- HUN NB 1 (W)
- HUN NB 2 Play Off
- HUN NB 2
- HUN SC
- Iceland
- ICE Premier League (W)
- ISL Urvalsdeild
- ISL D1 (W)
- ICE Cup
- ISL CH B
- ISL Deild1
- Cúp Iceland Tiền Mùa Giải
- Bấm xem thêm
- ISL Super Cup
- ICE LC
- ISL CH
- ICE Cup (W)
- Đan Mạch
- VĐQG Đan Mạch
- Hạng Nhất Đan Mạch
- DEN DBU Pokalen
- DEN D1 (W)
- DEN Divison 1 (W)
- DEN P1
- Hạng Hai Đan Mạch
- Bấm xem thêm
- Hạng Ba Đan Mạch
- Hạng Tư Đan Mạch
- Châu Á
- Trung Quốc
- CHN CSL
- CHN League 2
- CHN CUFL
- CHN U17
- CHN National Championship (W)
- CHN FA Super Cup
- CHN League 2 Play Off
- Bấm xem thêm
- CHN National Games
- Super League (Nữ) Trung Quốc
- CHN National Games U18
- CHN League U23
- CHN League 1
- CHN National Games (W) U18
- CHN FA Cup
- CHN Cup U17
- CHN BTH Cup
- CHN New Year Cup
- CHN National Games (W)
- CHN National Games U20
- CHN League U19
- CHN Jia A League Star Tournament
- CHN FTP Cup
- CHN Shanghai International Tournament
- CHN Champions League
- CHN Evergrande Cup U17
- CHN Super Cup (W)
- Chinese League U21
- Nhật Bản
- VĐQG Nhật Bản
- Hạng Hai Nhật Bản
- JPN J.League Cup
- JPN Emperor Cup
- JPN J.League Division 1 (W)
- JPN International Football Cup (Y)
- JPN New Year Cup
- Bấm xem thêm
- JPN Satellite League
- JPN Sahara Cup (Y)
- JPN Super Cup
- JPN JFL
- JPN University Championship (W)
- JPN J.League Division Play Off
- JPN Empresss Cup (W)
- JPN J3 League
- Japan Women's Empowerment League
- JPN Play Off (W)
- Hàn Quốc
- VĐQG Hàn Quốc
- KOR Cup
- KOR National
- KOR FA Cup
- KOR NCH
- KOR K League 2
- KOR FA Cup (W)
- Bấm xem thêm
- KOR National League
- KOR K League Cup
- KOR WK League (W)
- KOR K3 League
- Qatar
- QAT Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Prince Cup
- QAT Sheikh Jasim Cup
- QAT Division 2
- VĐQG Qatar
- QAT Crown Prince Cup
- Bấm xem thêm
- QAT Stars League Cup
- Qatar Cup
- Uzbekistan
- UZB League (W)
- VĐQG Uzbekistan
- UZB Cup
- UZB Division 1
- UZB Super Cup
- Iran
- IRN Azadegan League
- VĐQG Iran
- Iran Cup
- Iran Division 2
- IRN Super Cup
- Thái Lan
- THA Futsal
- VĐQG Thái Lan
- THA FA Cup
- THA Cup
- THA Super Cup
- THA Queen's Cup
- Hạng Nhất Thái Lan
- Bấm xem thêm
- League Cup Thái Lan
- Hạng Hai Thái Lan
- THA League 3
- Bấm xem thêm
- Hồng Kông
- HKG Chairman’s Cup
- HKG Senior Challenge Shield
- Hong Kong Premier League
- FA Cup Hồng Kông
- Hong Kong Division 1
- HKG League Cup
- HKG Elite Cup
- Bhutan
- Bhutan Thimphu League
- Sri Lanka
- SRI Champions League
- SRI FA Cup
- Mông Cổ
- VĐQG Mông Cổ
- Campuchia
- VĐQG Campuchia
- CAM Cup
- Philippines
- PHI UFL
- PHI Cup
- Tajikistan
- TJK Super Cup
- TAJ Vysshaya Liga
- Myanmar
- VĐQG Myanmar
- MYA Cup
- Ma Cao
- MAC FA CUP
- MAC D1
- MAC D2
- Pakistan
- PAK Premier League
- Maldives
- MDV Premier League
- Palestine
- PLE League
- PLE Gaza Strip Premier League
- Bangladesh
- BAN Independence Cup
- BAN Premier League
- BAN Federation Cup
- Yemen
- YEM Super Cup
- Li Băng
- LIB FA Cup
- LIB Super Cup
- VĐQG Li Băng
- Lebanon Division 2
- Oman
- OMA League
- OMA Sultan Cup
- OMA Cup
- Oman Division 1
- Syria
- SYR Cup
- SYR Premier League
- Indonesia
- IDN President Cup
- VĐQG Indonesia
- IND IDN PL
- Hạng Hai Indonesia
- IDN Cup
- IDN Inter Island Cup
- IDN Soccer Championship
- Bấm xem thêm
- Indonesia Liga 3
- Việt Nam
- VĐQG Việt Nam
- Hạng Nhất Việt Nam
- VIE Super Cup
- VIE Cup
- VĐQG Nữ Việt Nam
- VIE U21 L
- VIE Championship U21
- Bấm xem thêm
- VIE Division 2
- VIE National Cup (W)
- VIE Championship U17
- U19 Quốc tế (Cúp báo Thanh niên)
- Ấn Độ
- Hạng Nhất Ấn Độ
- IND Goa Division 1
- Super Cup Ấn Độ
- IND Punjab Super League
- IND MFA Super Cup
- Mumbai Elite League Ấn Độ
- IND Mumbai Elite League
- Bấm xem thêm
- IND Santosh Trophy
- IND Bangalore Division A
- VĐQG Ấn Độ
- Ngoại Hạng Ấn Độ Delhi
- IND Bangalore Super Division
- IND Mumbai Super Division
- India Manipur State League
- Bahrain
- VĐQG Bahrain
- BHR Kings Cup
- Bahrain FA Cup
- BHR Crown Prince Cup
- BRN Elite Cup
- Kuwait
- VĐQG Kuwait
- KUW Division 1
- KUW League Youth
- KUW Cup
- Kuwait Crown Prince Cup
- KUW Federation Cup
- Jordan
- JOR League
- JOR Super Cup
- Ả Rập Xê Út
- VĐQG Ả Rập Xê Út
- Hạng Nhất Ả Rập Xê Út
- KSA Kings Cup
- KSA Sandy Super Cup
- UAE
- VĐQG UAE
- UAE Dubai Football Challenge
- UAE Federation Cup
- UAE Division 2
- UAE Dubai Cup
- UAE League Cup
- UAE Super Cup
- Bấm xem thêm
- UAE Cup
- UAE Division 1
- Malaysia
- MAS King's Gold Cup
- MAS Challenge Cup
- VĐQG Malaysia
- MAS FA Cup
- MAS Cup
- MAS Sukan
- MAS President Cup
- Bấm xem thêm
- MAS INT Cup
- Malaysia MFL Cup
- Singapore
- SIN Premier League
- SIN Cup
- SIN League Cup
- SIN Lion City Cup
- Châu Phi
- Malawi
- MWI Premier League
- MAW Challenge Cup
- Namibia
- NAM Premier League
- Libya
- VĐQG Libya
- Ethiopia
- ETH Cup
- Ethiopia Premier League
- Mali
- MLI Premiere Division
- Togo
- TOG Premier Division
- TOG Cup
- Benin
- BEN Ligue 1
- Bấm xem thêm
- Gambia
- Hạng Nhất GFA Gambia
- Mauritania
- VĐQG Mauritanie
- Sudan
- SUD Cup
- Senegal
- SEN Premier League Cup
- VĐQG Senegal
- Uganda
- Uganda League Nữ
- VĐQG Uganda
- UGA Cup
- Zambia
- VĐQG Zambia
- Kenya
- KEN Cup
- Kenya Premier League
- Kenya Super League
- Botswana
- VĐQG Botswana
- Tanzania
- VĐQG Tanzania
- RD Congo
- VĐQG Congo
- Ghana
- VĐQG Ghana
- GHA FA Cup
- Hạng Nhất Ghana
- Nigeria
- VĐQG Nigeria
- NGR Cup
- Angola
- VĐQG Angola
- Cameroon
- Hạng Hai Ghana
- CMR Cup
- Bờ Biển Ngà
- CIV Ligue 1
- Tunisia
- TUN League 1
- TUN Cup
- TUN League Cup
- Nam Phi
- VĐQG Nam Phi
- RSA MTN8 Cup
- SAPL CUP
- Hạng Nhất Nam Phi
- RSA Play Off
- Nam Phi Telkom Knockout
- Ai Cập
- EGY Supper Cup
- Cúp Liên Đoàn Bóng Đá Ai Cập
- Hạng Hai Ai Cập
- VĐQG Ai Cập
- Algeria
- VĐQG Algeria
- Hạng Hai Algeria
- Algeria League Nữ
- Ma Rốc
- VĐQG Ma Rốc
- MAR Cup
- Nam Mỹ
- Brazil
- VĐQG Brazil
- BRA Serie B
- BRA Cup
- BRA Paulista A1
- BRA Baiano 1
- BRA Gaucho 1
- BRA Campeonato Carioca
- Bấm xem thêm
- BRA A1 (W)
- BRA CUP (W)
- BRA Goiano 1
- BRA PA
- BRA Paranaense 1
- BRA CMC
- BRA DF
- BRA Catarinense 1
- BRA Paulista A2
- BRA RC
- BRA BL
- BRA Cearense 1
- BRA CV
- BRA GSC
- BRA Mineiro 1
- BRA Pernambucano 1
- Brazil Copa Sao Paulo Juniores
- BRA Acreano
- Brazil Nordeste Cup
- Argentina
- VĐQG Argentina
- ARG Primera División
- ARG Cup
- ARG League (W)
- ARG Primera C
- ARG Primera B Play Off
- Hạng Hai Argentina
- Bấm xem thêm
- ARG Primera B
- ARG Super Cup
- Argentine Reserve League
- Uruguay
- VĐQG Uruguay
- URU Torneo Preparacion
- URU Super Cup
- URU Paly Off
- URU League (R)
- Chile
- VĐQG Chile
- CHI Cup
- CHI Super Cup
- Chile Segunda Division
- Hạng Hai Chile
- Peru
- VĐQG Peru
- PER Copa Inca
- PER Supper Cup
- PER Cup
- Colombia
- COL Primera A Clausura
- COL Primera A Apertura
- COL Copa
- COL Super Copa
- COL Primera B Play Off
- COL Primera B
- Ecuador
- VĐQG Ecuador
- ECU Serie B
- Bấm xem thêm
- Paraguay
- PAR Primera Division Apertura
- Hạng Nhất Paraguay lượt Clausura
- Các Đội Dự Bị Paraguay
- PAR Primera Division Paly Off
- PAR Cup
- PAR Division Intermedia
- Guiana
- GUY Elite League
- GUY Ligue 1
- Aruba
- VĐQG Aruba
- Bolivia
- VĐQG Bolivia Clausura
- BOL Cup
- BOL Primera Division Apertura
- Venezuela
- VEN Primera Division
- VEN Cup
- Bắc Mỹ
- Mỹ
- MLS Mỹ
- USA MLS Next Pro
- USA D1 (W)
- USA NPSL
- USA TP (W)
- USA NASL
- USA Del Sol Cup
- Bấm xem thêm
- USA Car Cup
- USA United Soccer League
- US Open Cup
- USA League (R)
- USA NISA
- USA USL League 2
- Mexico
- MEX CC
- MEX Primera Division 1 Apertura
- MEX Primera Division 1 Clausura
- Mexico Liga MX Nữ
- Mexico Primera Divison 2 Clausura
- MEX D2
- MEX SC
- Bấm xem thêm
- MEX D3 S A A
- MEX D3 S B A
- MEX D3 S A C
- MEX D3 S B C
- MEX D3
- MEX Liga TDP
- Canada
- CAN Soccer League
- CAN Championship
- Costa Rica
- CRC Primera Division Clausura
- CRC Primera Division Apertura
- CRC Primera Division Play Off
- Honduras
- HON Liga Nacional Apertura
- HON Cup
- Honduras Liga Nacional Clausura
- Cuba
- CUB National League (W)
- CUB Championship
- Jamaica
- Jamaica Premier League
- JAM Cup
- Bấm xem thêm
- St. Kitts & Nevis
- KNA Premier League
- Granada
- GRN D1
- Haiti
- HAI D1
- Barbados
- BRB Premier League
- Antigua & Barbuda
- VĐQG Antigua và Barbuda
- Dominica
- DOM Liga Mayor
- Trinidad & Tobago
- VĐQG Trinidad&Tobago
- Panama
- PAN Cup
- Nicaragua
- NCA CUP
- NCA Primera Liga
- El Salvador
- ESA Segunda Division
- ESA Primera Division Apertura
- VĐQG El Salvador
- ESA Cup
- ESA Primera Division Play Off
- Guatemala
- GUA Liga Nacional Clausura
- VĐQG Guatemala
- GUA Liga Nacional (W)
- Châu Đại Dương
- Úc
- VĐQG Úc
- Football Association Cup Úc
- VĐQG Úc (Nữ)
- AUS NPL WA
- AUS VNPL (W)
- AUS BPL (W)
- AUS Victorian Cup (W)
- Bấm xem thêm
- AUS TSL (W)
- AUS Premier League Play Off (W)
- AUS WA NPL (W)
- AUS QNPL (W)
- AUS SA PL (W)
- AUS SA CUP (W)
- AUS NPL Queensland
- AUS FWD1
- AUS NSW NPL 2
- AUS PLNS
- AUS FFV Cup
- AUS Gold Coast PL
- AUS NWS NPL
- AUS WA NPL 1
- AUS NSW Waratah Cup
- AUS Victoria NPL
- AUS SA Cup
- AUS Victoria League 1
- AUS BC League 2 (R)
- AUS NSL
- AUS MFNSPD
- AUS SA League 1
- AUS QPL 1
- AUS BPL
- AUS VNPL 2
- AUS AFC Cup
- AUS NSW League 3
- AUS NPL SA
- Northern New South Wales Naional Premier League Úc
- AUS NSW PL PO
- AUS BCC
- AUS NNSW PL
- AUS Darwin PL
- AUS NPL Capital Football
- AUS BPLPO
- AUS WA Cup
- AUS SA SL (R)
- AUS NNSW U20
- AUS Queensland U20
- AUS WA NPL U20
- AUS CT League U20
- AUS TNPL
- AUS NSW League U20
- AUS NPL Victoria U23
- AUS CTL (W)
- AUS Queensland NPL U23
- Fiji
- FIJ National League
- FIJ Cup
- New Zealand
- NZL NRFL Premier League (W)
- NZL NZC Play Off
- NZL Canterbury Championship League
- NZL MPL
- NZL NORL
- NZL NOR (R)
- NZL FFSA
- Bấm xem thêm
- NZL Cup
- New Zealand League
- NZL Mainland Premier (R)
- Quay lại trước đó
Tất cả
HOT
Vừa diễn ra
Đang diễn ra
01:00
24/07
24/07
FC Dynamo Kiev
6-2HT: 3-1
FK Partizan
02:00
24/07
24/07
Shamrock Rovers FC
0-2HT: 0-1
AC Sparta Prague
01:00
24/07
24/07
Ferencvarosi TC
5-0HT: 3-0
The New Saints FC
01:30
24/07
24/07
Lugano
3-4HT: 1-1
Fenerbahce
23:00
23/07
23/07
Lincoln Red Imps FC
0-2HT: 0-1
Qarabag FK
00:00
24/07
24/07
Apoel Nicosia FC
1-0HT: 1-0
FC Petrocub
00:30
24/07
24/07
Fotbal Club FCSB
1-1HT: 0-0
Maccabi Tel Aviv FC
01:00
24/07
24/07
UE Santa Coloma
0-3HT: 0-2
FC Midtjylland
00:00
24/07
24/07
Malmo FF
4-1HT: 3-0
KI Klaksvik
01:00
24/07
24/07
Deportivo Riestra
2-0HT: 0-0
Argentinos Jrs
04:45
24/07
24/07
Newell's Old Boys
0-0HT: 0-0
Independiente Rivadavia
04:45
24/07
24/07
Gimnasia La Plata
0-1HT: 0-1
CA San Lorenzo
07:00
24/07
24/07
CA Independiente
0-0HT: 0-0
Barracas Central
22:00
24/07
24/07
Egypt U23
0-0HT: 0-0
Dominican Republic U23
22:00
24/07
24/07
Guinea U23
1-2HT: 0-1
New Zealand U23
20:00
24/07
24/07
Argentina U23
1-2HT: 0-1
Morocco U23
20:00
24/07
24/07
Uzbekistan U23
1-2HT: 1-1
Spain U23
06:00
24/07
24/07
Mirassol FC SP
0-0HT: 0-0
Avai FC SC
07:30
24/07
24/07
AA Ponte Preta SP
2-0HT: 1-0
Vila Nova GO
05:00
24/07
24/07
Chapecoense SC
1-1HT: 0-1
Sport Recife PE
05:00
24/07
24/07
Operario PR
0-0HT: 0-0
Gremio Novorizontino
07:00
24/07
24/07
Ituano FC SP
0-0HT: 0-0
America FC MG
07:15
24/07
24/07
Angostura FC
1-1HT: 1-1
Estudiantes de Merida FC
04:30
24/07
24/07
Inter de Barinas
0-4HT: 0-2
Carabobo
00:00
24/07
24/07
Differdange FC 03
1-0HT: 1-0
FC Ordabasy
22:00
24/07
24/07
FC Struga Trim Lum
2-1HT: 1-1
Pyunik Yerevan FC
02:00
24/07
24/07
Virtus
0-0HT: 0-0
FC Flora Tallinn
23:00
23/07
23/07
KF Ballkani
0-0HT: 0-0
Hamrun Spartans FC
23:30
23/07
23/07
VPS J Akatemia
6-0HT: 3-0
SIF
23:15
23/07
23/07
VPV Pallo-Veikot
2-0HT: 1-0
Narpes Kraft II
22:00
24/07
24/07
EIF Academy
3-1HT: 0-1
HooGee
22:00
24/07
24/07
PKKU II
5-2HT: 1-1
Ponnistajat
23:00
23/07
23/07
Haka Youth
6-2HT: 2-1
PP-70
23:45
23/07
23/07
Zulimanit
2-2HT: 1-1
Kings
23:00
23/07
23/07
Peka
4-0HT: 0-0
Edustus IPS
04:00
24/07
24/07
Boy. Patriotas
0-2HT: 0-0
Fortaleza FC
06:10
24/07
24/07
CD La Equidad
1-0HT: 0-0
Jaguares
08:20
24/07
24/07
CD Tolima
2-1HT: 2-1
Pasto
05:00
24/07
24/07
Racing Club Mdeo.
0-1HT: 0-1
Huachipato
07:30
24/07
24/07
SC Internacional RS
1-1HT: 0-1
CA Rosario Central
16:00
24/07
24/07
Sutherland Shire Sharks (W)
1-0HT: 0-0
South Coast Flame (Women)
17:00
24/07
24/07
University of Sydney (W)
2-4HT: 1-1
Emerging Jets (W)
23:00
23/07
23/07
Bronshoj BK
0-1HT: 0-0
AB Copenhagen
23:00
23/07
23/07
Cannes
1-1HT: 1-1
FC Villefranche-Beaujolais
23:30
23/07
23/07
Gryf Slupsk
4-1HT: 2-0
B. Koszalin
00:00
24/07
24/07
Schwaz
5-1HT: 2-0
SPG Motz/Silz
00:30
24/07
24/07
Chelsea U21
1-2HT: 1-2
Mansfield Town
01:00
24/07
24/07
Weymouth
2-2HT: 2-1
Eastleigh FC
01:00
24/07
24/07
Ourense CF
0-4HT: 0-3
Deportivo
01:30
24/07
24/07
Knockbreda
0-2HT: 0-1
Crusaders FC
01:30
24/07
24/07
Woking FC
0-2HT: 0-0
Reading
01:30
24/07
24/07
Stockton Town
2-2HT: 1-1
Spennymoor
01:45
24/07
24/07
Radcliffe
1-0HT: 1-0
Halifax
01:45
24/07
24/07
Witham
0-2HT: 0-1
Billericay
01:45
24/07
24/07
Buxton FC
1-0HT: 0-0
Matlock
01:45
24/07
24/07
Cheshunt
2-1HT: 1-0
Ware
01:45
24/07
24/07
Oxford
0-3HT: 0-1
Sutton
01:45
24/07
24/07
Dulwich
1-3HT: 1-0
Hornchurch
03:00
24/07
24/07
Alajuelense (W)
1-3HT: 1-2
Alianza FC San Salvador (W)
16:30
24/07
24/07
Porto B
2-1HT: 0-0
Avs Futebol Sad
17:00
24/07
24/07
Kashima Antlers
1-5HT: 0-1
Brighton
19:00
24/07
24/07
Karlsruhe
2-0HT: 2-0
1860 Munich
20:00
24/07
24/07
Gaziantepspor
1-0HT: 1-0
FC Prishtina
21:00
24/07
24/07
US Sassuolo
3-1HT: 3-1
Trento
21:30
24/07
24/07
Jedinstvo Putevi
1-1HT: 1-1
Smederevo
22:00
24/07
24/07
FC Modena
3-0HT: 2-0
Legnago Salus
22:00
24/07
24/07
Goztepe
1-2HT: 0-1
Istra 1961
22:30
24/07
24/07
FK Pelister Bitola
1-1HT: 0-1
Voska Sport
22:30
24/07
24/07
CD Santa Clara
4-2HT: 0-0
Boavista Fc
23:00
23/07
23/07
Falkenbergs FF
1-1HT: 0-1
Varbergs GIF FK
23:00
23/07
23/07
Raca Bratislava
2-1HT: 1-0
Neusiedl
00:00
24/07
24/07
Delemont
0-2HT: 0-2
Sochaux
00:30
24/07
24/07
Bremen 07
4-4HT: 2-2
Neustadt
01:00
24/07
24/07
Barendrecht
3-3HT: 1-0
Jong Sparta Rotterdam Youth
01:00
24/07
24/07
Harrogate Town FC
1-4HT: 1-2
Sheffield United
01:30
24/07
24/07
Hartley
1-1HT: 0-0
Bracknell Town
01:30
24/07
24/07
Guisborough
1-2HT: 0-0
Whitby
01:30
24/07
24/07
Curzon
0-2HT: 0-1
AFC Fylde
01:45
24/07
24/07
Bashley
1-6HT: 1-3
Dorchester
01:45
24/07
24/07
Tonbridge Angels
0-3HT: 0-3
Ebbsfleet
01:45
24/07
24/07
Liversedge
0-1HT: 0-1
Scarborough Athletic FC
01:45
24/07
24/07
Carrick Rangers FC
1-3HT: 0-2
Bangor
01:45
24/07
24/07
VCD Athletic
2-2HT: 2-0
Sheppey United FC
01:45
24/07
24/07
Ballymacash Rangers
1-3HT: 1-1
Newington
15:00
24/07
24/07
Mioveni
2-0HT: 1-0
Tunari
16:30
24/07
24/07
FC Pacos Ferreira
4-4HT: 2-2
Fc Felgueiras 1932
16:30
24/07
24/07
Lusitania
0-1HT: 0-0
SC Beira Mar
17:00
24/07
24/07
Union Berlin (W)
3-2HT: 1-1
Pogon Szczecin (W)
19:00
24/07
24/07
SK Slavia Prague (W)
8-0HT: 2-0
Ruzomberok Wom (W)
21:00
24/07
24/07
Willem II Tilburg
6-2HT: 4-0
Maasmechelen
22:00
24/07
24/07
US Boulogne
0-0HT: 0-0
Versailles 78
22:00
24/07
24/07
Al Ahli Doha
1-1HT: 0-1
Al-Wasl Fc
22:30
24/07
24/07
FK Belasica Strumica
2-1HT: 0-1
Vardar Negotivo
22:30
24/07
24/07
FK Gigant Saedinenie
1-0HT: 0-0
FK Atletik Kuklen
23:00
23/07
23/07
SK Petrin Plzen
1-6HT: 0-2
DUKLA PRAGUE U19
23:30
23/07
23/07
SC Katzelsdorf
2-2HT: 1-0
ASK Klingenbach
00:00
24/07
24/07
Wiener Neustadt
4-1HT: 0-0
SV Mattersburg
00:00
24/07
24/07
FC Hanau 93
0-3HT: 0-0
Vukovar 91
00:30
24/07
24/07
Rot-Weiss Walldorf
3-2HT: 1-2
Gonsenheim
01:00
24/07
24/07
IJsselmeervogels
0-5HT: 0-2
Telstar
01:00
24/07
24/07
FC Luxemburg City
2-2HT: 2-1
CS Petange
01:30
24/07
24/07
Crewe
1-2HT: 1-0
Stoke
01:30
24/07
24/07
Alfreton
0-3HT: 0-1
Rotherham
01:30
24/07
24/07
East Grinstead
0-0HT: 0-0
Lewes
01:45
24/07
24/07
Bishop's Stortford
1-3HT: 1-1
Welling United
01:45
24/07
24/07
Halesowen Town FC
0-3HT: 0-0
Solihull Moors FC
01:45
24/07
24/07
Tamworth FC
2-0HT: 1-0
Kidderminster
01:45
24/07
24/07
Royston
1-0HT: 0-0
St Albans
01:45
24/07
24/07
Newry City
0-4HT: 0-2
Dungannon Swifts
01:45
24/07
24/07
Clevedon
0-2HT: 0-0
Taunton
15:00
24/07
24/07
CF Intercity
0-3HT: 0-1
Elche
16:00
24/07
24/07
Leixoes SC U23
1-1HT: 0-0
Salgueiros
16:30
24/07
24/07
Anadia FC
0-4HT: 0-1
UD Oliveirense
16:30
24/07
24/07
Sporting CP B
3-2HT: 0-0
Sao Joao de Ver
17:00
24/07
24/07
Gil Vicente FC
2-1HT: 0-0
Rio Ave FC
20:00
24/07
24/07
Amed Sportif Faaliyetler
1-0HT: 1-0
Altinordu Fk
22:00
24/07
24/07
Metz
5-1HT: 4-0
Francs Borains
22:30
24/07
24/07
FC Oberlausitz
0-3HT: 0-2
FC Slovan Liberec U21
22:30
24/07
24/07
FK Zeljeznicar
4-0HT: 2-0
HNK Krusevo
23:00
23/07
23/07
Sparta Praha U19
2-1HT: 0-0
Loko Vltavin
23:15
23/07
23/07
Ishoj
4-4HT: 4-1
Holbaek
23:30
23/07
23/07
St Pryve St Hilaire FC
0-0HT: 0-0
LB Chateauroux
00:00
24/07
24/07
Eimsbuttel
4-1HT: 3-0
Lubeck II
00:00
24/07
24/07
ASV Gartenstadt
0-2HT: 0-0
Mannheim
01:00
24/07
24/07
Boston United FC
4-6HT: 4-4
Peterborough
01:30
24/07
24/07
Boreham
2-0HT: 0-0
Brentford U21
01:30
24/07
24/07
Morpeth
2-3HT: 2-2
Ashington
01:30
24/07
24/07
Chippenham
4-2HT: 3-0
Swindon
01:45
24/07
24/07
Shrewsbury
1-2HT: 0-1
Leicester
01:45
24/07
24/07
Harborough Town
0-2HT: 0-0
Brackley Town FC
01:45
24/07
24/07
Shepshed
0-5HT: 0-1
Mickleover
01:45
24/07
24/07
Canvey
2-2HT: 0-0
Aveley
01:45
24/07
24/07
Corinthian FC Kent
2-3HT: 2-3
Margate
16:00
24/07
24/07
Real Murcia
0-0HT: 0-0
Nottingham Forest U21
16:30
24/07
24/07
FC Famalicao
3-1HT: 0-0
FC Penafiel
17:30
24/07
24/07
Jubilo I
1-1HT: 0-0
Stade Reims
20:00
24/07
24/07
Lechia Tomaszow Mazowiecki
0-2HT: 0-2
Rakow Czestochowa 2
22:00
24/07
24/07
Virtus Vecomp Verona
1-5HT: 0-1
Hellas Verona
22:30
24/07
24/07
Vihren Sandanski
2-1HT: 1-1
Bregalnica Stip
22:30
24/07
24/07
Olimpia Zambrow
0-5HT: 0-1
Mazovia Minsk Mazowiecki
00:00
24/07
24/07
SK Sturm Graz
0-2HT: 0-1
FC Porto
00:00
24/07
24/07
Xinabajul (W)
3-2HT: 0-2
Sagitun Girlz (W)
01:00
24/07
24/07
Stevenage
1-3HT: 1-3
Coventry
01:15
24/07
24/07
Abbey Villa
2-2HT: 0-0
Ards FC
01:30
24/07
24/07
Dollingstown
1-5HT: 0-1
Glenavon FC
01:30
24/07
24/07
Darlington
3-3HT: 1-1
York
01:30
24/07
24/07
Briton Ferry
0-6HT: 0-0
Swansea City U21
01:45
24/07
24/07
Doncaster Rovers
4-0HT: 2-0
Hull
01:45
24/07
24/07
Yaxley
3-3HT: 2-2
Peterborough Sports
01:45
24/07
24/07
Melksham Town
0-3HT: 0-1
Bath City FC
01:45
24/07
24/07
Soham
0-5HT: 0-2
King's Lynn Town
01:45
24/07
24/07
Needham Market FC
3-1HT: 2-1
Brightlingsea Regent
08:00
24/07
24/07
UNIFUT Antigua (W)
0-1HT: 0-1
Santa Fe Panama (Wom)
14:30
24/07
24/07
Slatina
0-1HT: 0-0
ACS Muscelul Câmpulung Elite
16:00
24/07
24/07
Southampton
3-2HT: 1-1
FC Girondins Bordeaux
16:30
24/07
24/07
Academico de Viseu
2-0HT: 0-0
SC Covilha
17:00
24/07
24/07
Widzew Lodz 2
1-3HT: 1-1
Wisla Plock II
19:30
24/07
24/07
Tesla FC
0-2HT: 0-0
Amazonia IFC
22:00
24/07
24/07
Besiktas
0-0HT: 0-0
Bandirmaspor
22:00
24/07
24/07
AC Feralpi Salo
7-0HT: 4-0
Hellas Verona U19
22:30
24/07
24/07
Frosinone Calcio
3-4HT: 2-2
SSC Bari
23:00
23/07
23/07
Resita
2-3HT: 1-1
Damac FC
23:30
23/07
23/07
LAC Inter
2-5HT: 2-3
Mauer
00:00
24/07
24/07
GNK Dinamo Zagreb
3-0HT: 2-0
FK Vardar Skopje
00:00
24/07
24/07
IFK Luleaa
2-2HT: 1-2
Bodens
01:00
24/07
24/07
Nottingham Forest
2-1HT: 1-0
Millwall
01:30
24/07
24/07
Didcot
1-4HT: 1-2
Hemel Hempstead
01:30
24/07
24/07
Shildon
0-2HT: 0-1
South Shields
01:30
24/07
24/07
Penybont
6-0HT: 3-0
Afan Lido
01:45
24/07
24/07
Hungerford
3-0HT: 2-0
Cheltenham
01:45
24/07
24/07
Ilkeston
2-0HT: 0-0
Belper
01:45
24/07
24/07
Braintree
0-5HT: 0-4
Crystal Palace U21
01:45
24/07
24/07
Armagh City
0-4HT: 0-2
Portadown
01:45
24/07
24/07
Weston Super Mare
1-1HT: 1-1
Bristol City U21
06:30
24/07
24/07
Man City
3-4HT: 1-3
Celtic FC
14:30
24/07
24/07
Leganes
1-2HT: 0-0
Alcorcon
16:30
24/07
24/07
CF Estrela
2-1HT: 0-0
GD Estoril Praia
21:00
24/07
24/07
Exeter
1-0HT: 1-0
Oxford Utd
21:30
24/07
24/07
Tottenham Hotspur U21
2-2HT: 0-2
AL Ettifaq
22:00
24/07
24/07
AS Cittadella
3-0HT: 1-0
Vicenza
22:00
24/07
24/07
Hoffenheim
3-1HT: 1-0
Elversberg
22:00
24/07
24/07
FC Pakhtakor Tashkent
0-1HT: 0-0
FC Andijon
22:30
24/07
24/07
Trapani Calcio
1-1HT: 0-0
Cosenza Calcio
22:30
24/07
24/07
KF Liria
1-1HT: 1-0
KF Ramiz Sadiku
23:30
23/07
23/07
Egestorf/Langreder
1-1HT: 0-1
Hannover II
00:00
24/07
24/07
Villarreal B
1-1HT: 1-1
Lleida
01:00
24/07
24/07
Segoviana
2-5HT: 1-2
Valladolid
01:30
24/07
24/07
Downton
2-2HT: 0-1
Poole Town
01:30
24/07
24/07
Evesham
1-2HT: 0-2
Redditch
01:30
24/07
24/07
Southport
2-0HT: 1-0
Oldham
01:30
24/07
24/07
Loughgall
2-1HT: 0-0
Ballinamallard Utd.
01:45
24/07
24/07
Chasetown
2-0HT: 1-0
Walsall
01:45
24/07
24/07
Trafford
1-5HT: 1-3
FC United
01:45
24/07
24/07
Macclesfield
2-2HT: 0-1
Rochdale
01:45
24/07
24/07
Dartford
0-4HT: 0-0
Gillingham
01:45
24/07
24/07
Worksop
7-0HT: 3-0
Pontefract
01:45
24/07
24/07
Altrincham FC
1-1HT: 1-1
Salford City FC
02:30
24/07
24/07
Sporting CP
2-1HT: 1-0
Sevilla FC
14:30
24/07
24/07
CSA Steaua Bucuresti
2-0HT: 2-0
Metaloglobus
16:30
24/07
24/07
Academica Coimbra
1-3HT: 0-0
Torreense
21:00
24/07
24/07
1 FC Koln
2-1HT: 2-1
Swansea
21:30
24/07
24/07
Wolfsburg
1-0HT: 0-0
Lille OSC
22:00
24/07
24/07
Rouen
1-1HT: 1-1
FC Chambly Oise
22:00
24/07
24/07
ADO Den Haag
0-1HT: 0-1
SV Zulte Waregem
22:30
24/07
24/07
Brescia Calcio
3-0HT: 3-0
Us Pergolettese
23:00
23/07
23/07
SC Bastia
1-2HT: 1-2
Balagne
23:30
23/07
23/07
Steinbrun
3-4HT: 0-3
Bad Sauerbrunn
00:00
24/07
24/07
Angelholm
0-1HT: 0-1
Astrio
00:30
24/07
24/07
Las Palmas
0-0HT: 0-0
Sadd SC
01:00
24/07
24/07
Bottesford
1-6HT: 1-1
Scunthorpe
01:00
24/07
24/07
VV Eemdijk
0-4HT: 0-4
Spakenburg
01:30
24/07
24/07
Ballymena
3-1HT: 2-0
Annagh United FC
01:30
24/07
24/07
Wealdstone FC
1-0HT: 0-0
Crawley
01:30
24/07
24/07
Chorley FC
0-4HT: 0-1
Bolton
01:45
24/07
24/07
Eastbourne
0-4HT: 0-1
Hastings United
01:45
24/07
24/07
Gresley
0-1HT: 0-0
Nuneaton
01:45
24/07
24/07
Metropolitan
1-1HT: 0-1
Hampton & Richmond
01:45
24/07
24/07
Marlow
3-3HT: 2-1
Potters
01:45
24/07
24/07
Cirencester
0-5HT: 0-0
Gloucester City
01:45
24/07
24/07
Aldershot
0-2HT: 0-1
Bristol City
16:30
24/07
24/07
CD Mafra
3-0HT: 0-0
1 Dezembro
17:00
24/07
24/07
BK Fremad Amager
0-2HT: 0-1
FC Helsingoer
17:15
24/07
24/07
Cerezo O
2-3HT: 0-3
Borussia Dortmund
20:00
24/07
24/07
Union Saint Gilloise II
4-4HT: 1-2
Roc De Charleroi-Marchienne
21:00
24/07
24/07
Verl
2-0HT: 0-0
FC Emmen
21:30
24/07
24/07
SS Monza 1912
2-0HT: 2-0
Asd Alcione Milano
22:00
24/07
24/07
SV Ried II
1-2HT: 1-1
Bradford
22:30
24/07
24/07
FK Sloga Vinica 1934
0-1HT: 0-0
Kamenica Sasa
22:30
24/07
24/07
Gorica
1-1HT: 0-0
Atiker Konyaspor 1922
17:30
24/07
24/07
Ansan Greeners
3-2HT: 0-0
FC Anyang
17:30
24/07
24/07
Cheongju Jikji
0-3HT: 0-1
Chungnam Asan FC
17:30
24/07
24/07
Gimpo Citizen
2-5HT: 0-0
Seoul E-Land
19:30
24/07
24/07
Civil Service Utd
0-0HT: 0-0
Mighty Tigers
19:30
24/07
24/07
Kamuzu Barracks
2-2HT: 1-2
Creck Sporting
19:30
24/07
24/07
Moyale Barracks
1-1HT: 0-0
Bangwe All Stars
19:00
24/07
24/07
Kyzyl Zhar Sk (R)
0-3HT: 0-0
Shakhter Karagandy (R)
21:00
24/07
24/07
Akas FC
1-2HT: 1-0
Jas Qyran
19:00
24/07
24/07
SD Family U21
2-3HT: 0-2
Elimai U21
21:00
24/07
24/07
Aksu
3-0HT: 1-0
Tobol Kostanay (R)
19:00
24/07
24/07
Ordabasy (R)
2-0HT: 1-0
Turan Turkistan (R)
19:00
24/07
24/07
Akademiya Ontustik
4-0HT: 1-0
FK KazAST
19:00
24/07
24/07
Altay (R)
1-3HT: 0-1
FC Irtysh Pavlodar
19:30
24/07
24/07
Persija Jakarta
2-2HT: 0-0
Arema FC
15:30
24/07
24/07
Bali United Pusam
2-3HT: 2-1
Madura United
01:45
24/07
24/07
Stenhousemuir FC
1-4HT: 1-2
Ayr United
01:45
24/07
24/07
East Fife
4-0HT: 3-0
Brechin
01:45
24/07
24/07
Queens Park
4-0HT: 2-0
Elgin City
01:45
24/07
24/07
Montrose
2-1HT: 1-1
Edinburgh
01:45
24/07
24/07
East Kilbride
1-3HT: 1-3
Queen of The South
01:45
24/07
24/07
Alloa
3-2HT: 0-0
St Johnstone
01:45
24/07
24/07
Kelty Hearts
0-1HT: 0-1
Peterhead
01:45
24/07
24/07
Partick Thistle
2-3HT: 1-2
Clyde FC
02:00
24/07
24/07
Buckie Thistle
2-5HT: 0-2
Dundee United
01:45
24/07
24/07
Inverness Caledonian Thistle
0-0HT: 0-0
Arbroath
01:45
24/07
24/07
Stirling
2-2HT: 1-0
Stranraer
01:45
24/07
24/07
Dundee
3-1HT: 1-1
Annan Athletic
01:45
24/07
24/07
Hamilton Acad.
1-2HT: 1-2
Ross County
01:45
24/07
24/07
Cove Rangers FC
0-2HT: 0-1
Livingston
01:45
24/07
24/07
Aberdeen FC
2-1HT: 0-1
Airdrieonians
01:45
24/07
24/07
Spartans
1-0HT: 0-0
Forfar
18:45
24/07
24/07
Tampines Rovers
2-2HT: 1-0
Geylang Int.
18:45
24/07
24/07
Balestier Khalsa
5-2HT: 2-1
Tanjong Pagar Utd.
06:06
24/07
24/07
Canada U20
1-0HT: 0-0
Dominican Republic U20
09:06
24/07
24/07
El Salvador U20
1-4HT: 1-1
Honduras U20
18:00
24/07
24/07
England U19 (W)
1-3HT: 0-2
Spain U19 (W)
22:00
24/07
24/07
Netherlands U19 (W)
2-0HT: 2-0
France U19 (W)
13:30
24/07
24/07
Binh Phuoc U21
2-1HT: 2-0
Lam Dong(U21)
15:50
24/07
24/07
TP Ho Chi Minh U21
3-3HT: 1-1
Tien Giang U21
13:30
24/07
24/07
Dong Thap U21
1-0HT: 1-0
Longan U21
13:30
24/07
24/07
Tay Nguyen(U21)
2-3HT: 0-2
Phu Yen FC U21
15:25
24/07
24/07
Dak Lak U21
0-2HT: 0-1
SHB Da Nang U21
15:25
24/07
24/07
Viettel FC U21
0-0HT: 0-0
T T Hanoi U21
15:30
24/07
24/07
PVF Vietnam U21
7-0HT: 5-0
Quang Ngai U21
15:40
24/07
24/07
Binh Thuan(U21)
0-5HT: 0-3
Tay Ninh U21
21:00
24/07
24/07
Chacarita Juniors (R)
1-1HT: 1-1
Defensores de Belgrano (R)
01:00
24/07
24/07
CA San Telmo (R)
2-2HT: 2-1
CA Atlanta (R)
Trang chủ Premier League (NHA) là nguồn tin đáng tin cậy để cập nhật kqbd. Tại đây, bạn có thể tìm thấy thông tin về lịch thi đấu, kết quả và BXH mới nhất.
Tin mới nhất
- Bỉ x Israel: xem ở đâu, thời gian và đội hình thi đấu các trận đấu thuộc Liên đoàn các quốc gia châu ÂuANDERSEN lẻ / AFP e Israel đối đầu với nhau… Read more: Bỉ x Israel: xem ở đâu, thời gian và đội hình thi đấu các trận đấu thuộc Liên đoàn các quốc gia châu Âu
- Argentina x Chile: Lịch sử cuộc đụng độ như thế nào?(Charly Triballeau/AFP) e Chilê đối mặt với nhau vào Thứ… Read more: Argentina x Chile: Lịch sử cuộc đụng độ như thế nào?
- Trong đêm lịch sử của Cristiano Ronaldo, Bồ Đào Nha ra mắt với chiến thắng tại Nations LeagueCristiano Ronaldo trong trận gặp Croatia. (Ảnh của Patricia DE… Read more: Trong đêm lịch sử của Cristiano Ronaldo, Bồ Đào Nha ra mắt với chiến thắng tại Nations League
- Argentina bảo vệ thành tích lịch sử bất bại trước Chile; hiểu(Charly Triballeau/AFP) e Chilê đối mặt với nhau vào thứ… Read more: Argentina bảo vệ thành tích lịch sử bất bại trước Chile; hiểu
- Tây Ban Nha và Serbia không lội ngược dòng trong trận ra quân ở UEFA Nations LeagueLamine Yamal không thể làm được gì trước sức ép… Read more: Tây Ban Nha và Serbia không lội ngược dòng trong trận ra quân ở UEFA Nations League
- Neymar chia sẻ quá trình hồi phục khi tập luyện ở Al-Hilal; xem videoTiền đạo Neymar đã đăng lại lên mạng xã hội… Read more: Neymar chia sẻ quá trình hồi phục khi tập luyện ở Al-Hilal; xem video
- Tăng cường bởi bóng đá, mối quan hệ giữa Argentina và Chile đã là một quá khứ đầy biến độngMAURO PIMENTEL / AFP Sự kình địch giữa Argentina và… Read more: Tăng cường bởi bóng đá, mối quan hệ giữa Argentina và Chile đã là một quá khứ đầy biến động
- Bolivia vượt qua Venezuela, áp sát Brazil ở Vòng loại Nam MỹRamiro Vaca (số 10) cùng các đồng đội ăn mừng… Read more: Bolivia vượt qua Venezuela, áp sát Brazil ở Vòng loại Nam Mỹ
- Brazil x Ecuador: xem ở đâu, thời gian và đội hình thi đấu Vòng loại World CupCác đội đối đầu nhau ở vòng 7 của cuộc… Read more: Brazil x Ecuador: xem ở đâu, thời gian và đội hình thi đấu Vòng loại World Cup
- Uruguay x Paraguay: thời gian và đội hình dự kiến cho trận Vòng loạiUruguay và Paraguay đối đầu nhau ở Vòng loại (Ảnh:… Read more: Uruguay x Paraguay: thời gian và đội hình dự kiến cho trận Vòng loại
- Müller phá kỷ lục lịch sử trong trận thắng Bayern Munich tại BundesligaTiền vệ người Đức trở thành cầu thủ ra sân… Read more: Müller phá kỷ lục lịch sử trong trận thắng Bayern Munich tại Bundesliga
- Mbappé và Vini Jr phớt lờ tranh cãi và củng cố mối quan hệ hợp tác trong trận đấu với Real MadridMbappé và Vini Jr thi đấu tại Real Madrid (Ảnh:… Read more: Mbappé và Vini Jr phớt lờ tranh cãi và củng cố mối quan hệ hợp tác trong trận đấu với Real Madrid