Bóng Dá

Lịch thi đấu Bhutan Thimphu League hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
18:00
10/03
Thimphu FC Thimphu FC
0-3HT: 0-0
Ugyen Academy Ugyen Academy
17:00
11/03
Samtse FC Samtse FC
1-2HT: 0-1
Southern City FC Southern City FC
17:00
13/03
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
1-1HT: 1-0
Tsirang FC Tsirang FC
17:00
14/03
Ugyen Academy Ugyen Academy
2-2HT: 0-1
Daga United FC Daga United FC
18:00
15/03
Namlha FC Namlha FC
2-2HT: 1-0
Thimphu Raven FC Thimphu Raven FC
17:00
18/03
Tsirang FC Tsirang FC
3-0HT: 0-0
Namlha FC Namlha FC
17:00
19/03
Samtse FC Samtse FC
2-4HT: 1-1
Daga United FC Daga United FC
17:00
20/03
Thimphu Raven FC Thimphu Raven FC
0-2HT: 0-0
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
17:00
20/03
Thimphu Raven FC Thimphu Raven FC
0-0HT: 0-0
Phuentsholing United Phuentsholing United
16:30
21/03
Namlha FC Namlha FC
0-4HT: 0-1
Southern City FC Southern City FC
17:00
22/03
Tsirang FC Tsirang FC
1-0HT: 0-0
Ugyen Academy Ugyen Academy
17:00
24/03
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
1-1HT: 0-0
Daga United FC Daga United FC
18:00
25/03
Thimphu Raven FC Thimphu Raven FC
1-6HT: 0-2
Samtse FC Samtse FC
17:00
27/03
Tsirang FC Tsirang FC
0-3HT: 0-1
Daga United FC Daga United FC
17:00
29/03
Southern City FC Southern City FC
4-0HT: 3-0
Thimphu FC Thimphu FC
17:00
30/03
Ugyen Academy Ugyen Academy
0-0HT: 0-0
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
17:00
30/03
Ugyen Academy Ugyen Academy
2-1HT: 0-0
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
17:00
30/03
Ugyen Academy Ugyen Academy
0-0HT: 0-0
Phuentsholing United Phuentsholing United
18:00
01/04
Namlha FC Namlha FC
1-2HT: 1-0
Samtse FC Samtse FC
17:00
02/04
Southern City FC Southern City FC
2-2HT: 1-1
Daga United FC Daga United FC
18:00
04/04
Thimphu Raven FC Thimphu Raven FC
0-5HT: 0-2
Tsirang FC Tsirang FC
17:00
06/04
Samtse FC Samtse FC
2-0HT: 2-0
Ugyen Academy Ugyen Academy
17:00
13/05
Tensung FC Tensung FC
1-3HT: 0-2
Thimphu City FC Thimphu City FC
18:00
15/05
Samtse FC Samtse FC
2-2HT: 1-1
RTC FC RTC FC
17:00
16/05
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
2-1HT: 2-0
BFF Academy U19 BFF Academy U19
17:00
18/05
Paro United Paro United
2-2HT: 0-2
Transport United FC Transport United FC
17:00
19/05
RTC FC RTC FC
0-1HT: 0-1
BFF Academy U19 BFF Academy U19
17:00
21/05
Tsirang FC Tsirang FC
2-3HT: 0-2
Samtse FC Samtse FC
17:00
23/05
Daga United FC Daga United FC
0-4HT: 0-2
Tensung FC Tensung FC
19:00
25/05
Thimphu City FC Thimphu City FC
5-0HT: 2-0
BFF Academy U19 BFF Academy U19
19:00
26/05
Transport United FC Transport United FC
4-4HT: 2-3
RTC FC RTC FC
17:00
28/05
Tsirang FC Tsirang FC
0-2HT: 0-1
Paro United Paro United
17:00
30/05
Daga United FC Daga United FC
2-7HT: 0-3
Thimphu City FC Thimphu City FC
17:00
01/06
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
5-1HT: 3-0
Tensung FC Tensung FC
18:00
02/06
Samtse FC Samtse FC
2-2HT: 1-1
BFF Academy U19 BFF Academy U19
17:00
04/06
Tensung FC Tensung FC
0-8HT: 0-2
Paro United Paro United
18:00
06/06
Samtse FC Samtse FC
6-1HT: 3-1
Daga United FC Daga United FC
19:00
08/06
Transport United FC Transport United FC
2-1HT: 2-0
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
19:00
09/06
BFF Academy U19 BFF Academy U19
3-0HT: 2-0
Tsirang FC Tsirang FC
19:00
10/06
Thimphu City FC Thimphu City FC
1-1HT: 1-0
RTC FC RTC FC
17:00
11/06
Tensung FC Tensung FC
1-1HT: 0-0
Samtse FC Samtse FC
19:00
12/06
BFF Academy U19 BFF Academy U19
1-4HT: 0-3
Transport United FC Transport United FC
17:00
13/06
Tsirang FC Tsirang FC
0-1HT: 0-0
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
17:00
14/06
Daga United FC Daga United FC
1-2HT: 0-1
RTC FC RTC FC
17:00
14/06
Daga United FC Daga United FC
0-0HT: 0-0
RTC FC RTC FC
17:00
16/06
Paro United Paro United
4-1HT: 2-0
Thimphu City FC Thimphu City FC
19:00
18/06
Transport United FC Transport United FC
0-1HT: 0-0
Tensung FC Tensung FC
17:00
19/06
RTC FC RTC FC
4-1HT: 3-1
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
17:00
20/06
Paro United Paro United
4-0HT: 4-0
Samtse FC Samtse FC
17:00
22/06
Tsirang FC Tsirang FC
2-2HT: 1-0
Thimphu City FC Thimphu City FC
17:00
23/06
Daga United FC Daga United FC
1-1HT: 1-1
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
17:00
25/06
Tsirang FC Tsirang FC
1-1HT: 1-0
Tensung FC Tensung FC
19:00
27/06
RTC FC RTC FC
0-3HT: 0-2
Paro United Paro United
19:00
29/06
Thimphu City FC Thimphu City FC
2-1HT: 0-0
Transport United FC Transport United FC
19:00
30/06
BFF Academy U19 BFF Academy U19
3-1HT: 2-1
Daga United FC Daga United FC
17:00
02/07
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
2-5HT: 1-3
Samtse FC Samtse FC
17:00
04/07
RTC FC RTC FC
2-1HT: 2-0
Tsirang FC Tsirang FC
17:00
05/07
Tensung FC Tensung FC
1-0HT: 1-0
BFF Academy U19 BFF Academy U19
19:00
06/07
Thimphu City FC Thimphu City FC
6-1HT: 2-1
Samtse FC Samtse FC
17:00
07/07
Paro United Paro United
6-2HT: 2-2
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
17:00
09/07
Daga United FC Daga United FC
1-3HT: 0-1
Transport United FC Transport United FC
17:00
11/07
Tensung FC Tensung FC
2-2HT: 1-2
RTC FC RTC FC
19:00
13/07
BFF Academy U19 BFF Academy U19
0-5HT: 0-2
Paro United Paro United
17:00
14/07
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
0-3HT: 0-2
Thimphu City FC Thimphu City FC
17:00
16/07
Daga United FC Daga United FC
2-1HT: 0-1
Tsirang FC Tsirang FC
18:00
18/07
Samtse FC Samtse FC
3-7HT: 1-2
Transport United FC Transport United FC
19:00
20/07
BFF Academy U19 BFF Academy U19
0-0HT: 0-0
Phuentsholing Heroes FC Phuentsholing Heroes FC
19:00
21/07
Thimphu City FC Thimphu City FC
2-1HT: 1-0
Tensung FC Tensung FC
17:00
22/07
RTC FC RTC FC
4-2HT: 1-2
Samtse FC Samtse FC