Bóng Dá

Lịch thi đấu EST Small Cup hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
23:00
08/07
Harju JK Laagri Harju JK Laagri
1-1HT: 0-0
Raplamaa Raplamaa
23:00
08/07
JK Nomme Kalju III JK Nomme Kalju III
1-3HT: 0-2
FC Ararat Tallinn FC Ararat Tallinn
23:00
09/07
Keila JK II Keila JK II
1-2HT: 0-1
FC Otepaa FC Otepaa
23:00
09/07
Maardu Linnameeskond II Maardu Linnameeskond II
6-3HT: 1-2
Maarjam e FC Igiliikur Maarjam e FC Igiliikur
23:00
09/07
Tartu JK Welco X Tartu JK Welco X
0-4HT: 0-0
Tallinna FC Zenit Tallinna FC Zenit
23:00
09/07
FC Kose FC Kose
0-9HT: 0-7
JK Piraaja Tallinn JK Piraaja Tallinn
23:00
09/07
Parnu JK Poseidon N. Parnu JK Poseidon N.
0-12HT: 0-7
Tallinna JK Legion B Tallinna JK Legion B
23:00
09/07
FC Maksatransport FC Maksatransport
1-1HT: 1-0
FC Tiigrid JK Loo FC Tiigrid JK Loo
00:30
10/07
Kristiine Kristiine
0-0HT: 0-0
Rumori Calcio Rumori Calcio
00:30
10/07
Tallinna FC TransferWise Tallinna FC TransferWise
2-2HT: 2-1
Tarvastu Tarvastu
00:30
10/07
Saue Laagri Saue Laagri
0-1HT: 0-1
JK Kernu Kadakas JK Kernu Kadakas
23:00
10/07
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
6-1HT: 4-0
Valga FC Warrior Valga FC Warrior
23:00
10/07
FC Arukula FC Arukula
0-8HT: 0-3
Retro Retro
21:00
11/07
Team Helm Team Helm
0-0HT: 0-0
FC Hell Hunt FC Hell Hunt
23:00
11/07
Tartu JK Welco II Tartu JK Welco II
4-0HT: 1-0
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
00:30
22/07
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
4-1HT: 3-0
Tartu JK Welco II Tartu JK Welco II
23:30
23/07
Marjamaa Kompanii Marjamaa Kompanii
0-2HT: 0-1
JK Kernu Kadakas JK Kernu Kadakas
18:00
26/07
FC Arukula FC Arukula
2-3HT: 1-3
Tarvastu Tarvastu
22:00
26/07
Maarjam e FC Igiliikur Maarjam e FC Igiliikur
2-1HT: 0-1
Rumori Calcio Rumori Calcio
23:30
28/07
Harju JK Laagri Harju JK Laagri
1-1HT: 0-1
JK Piraaja Tallinn JK Piraaja Tallinn
20:15
02/08
FC Ararat Tallinn FC Ararat Tallinn
0-9HT: 0-3
Tallinna JK Legion B Tallinna JK Legion B
23:30
02/08
FC Eston Villa FC Eston Villa
7-1HT: 3-1
FcF Jarva-Jaani FcF Jarva-Jaani
23:00
05/08
Viimsi Lovid Viimsi Lovid
1-3HT: 0-2
Rummu Dunamo Rummu Dunamo
23:00
05/08
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
7-1HT: 3-1
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
23:00
12/08
Tallinna FC Zenit Tallinna FC Zenit
6-3HT: 2-2
SK Imavere Forss SK Imavere Forss
23:00
12/08
Saku Sporting Saku Sporting
7-0HT: 3-0
Tartu Helios Tartu Helios
23:00
12/08
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
10-0HT: 3-0
FC Tiigrid JK Loo FC Tiigrid JK Loo
22:30
13/08
Pohja-Tallinn JK Volta Pohja-Tallinn JK Volta
2-2HT: 0-1
FC Kuressaare II FC Kuressaare II
23:00
13/08
Pohja Sakala Pohja Sakala
3-3HT: 2-1
Team Helm Team Helm
00:15
03/09
Maarjam e FC Igiliikur Maarjam e FC Igiliikur
0-1HT: 0-1
FC Otepaa FC Otepaa
23:00
09/09
JK Kernu Kadakas JK Kernu Kadakas
1-2HT: 1-1
Pohja-Tallinn JK Volta Pohja-Tallinn JK Volta
23:00
09/09
Saku Sporting Saku Sporting
4-2HT: 1-1
Pohja Sakala Pohja Sakala
00:00
10/09
Harju JK Laagri Harju JK Laagri
4-1HT: 1-0
Rummu Dunamo Rummu Dunamo
00:00
24/09
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
0-4HT: 0-2
FC Otepaa FC Otepaa
23:00
06/10
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
2-7HT: 2-1
Tallinna JK Legion B Tallinna JK Legion B
23:00
08/10
FC Zenit Tallinn FC Zenit Tallinn
2-0HT: 0-0
FC Otepaa FC Otepaa
23:00
26/05
JK Viljandi Tulevik III JK Viljandi Tulevik III
5-0HT: 2-0
FcF Jarva-Jaani FcF Jarva-Jaani
23:00
26/05
Raasiku FC Joker Raasiku FC Joker
6-1HT: 4-0
Valga FC Warrior Valga FC Warrior
23:00
02/06
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
2-2HT: 0-1
Rummu Dunamo Rummu Dunamo
23:30
03/06
FC Hell Hunt FC Hell Hunt
6-1HT: 2-0
Est Ham United Est Ham United
21:00
06/06
FC Kose FC Kose
10-0HT: 5-0
Maarjam e FC Igiliikur Maarjam e FC Igiliikur
23:00
07/06
Kristiine Kristiine
3-0HT: 1-0
Anija JK Anija JK
22:00
08/06
Raasiku FC Joker Raasiku FC Joker
1-2HT: 1-0
FC Kuressaare II FC Kuressaare II
22:00
08/06
Nomme United U21 Nomme United U21
3-3HT: 1-2
FC Kohvile FC Kohvile
00:15
09/06
Tallinna JK Legion III Tallinna JK Legion III
4-1HT: 1-1
Pohja-Tallinn JK Volta Pohja-Tallinn JK Volta
23:00
09/06
Tartu JK Welco II Tartu JK Welco II
2-2HT: 0-1
Saue Laagri Saue Laagri
23:00
09/06
Marjamaa Kompanii Marjamaa Kompanii
3-3HT: 1-2
Maardu Aliens Maardu Aliens
23:10
09/06
Ganvix Turi JK Ganvix Turi JK
3-4HT: 3-2
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
00:00
10/06
Viimsi Lovid Viimsi Lovid
3-0HT: 1-0
Tartu FC TRT77 Tartu FC TRT77
00:15
10/06
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
2-1HT: 1-1
RL FC Teleios RL FC Teleios
00:15
10/06
FC Ararat Tallinn FC Ararat Tallinn
8-1HT: 3-1
Parnu JK Poseidon N. Parnu JK Poseidon N.
22:00
12/06
Pohja-Tallinn JK Volta Pohja-Tallinn JK Volta
0-1HT: 0-1
Keila Keila
23:30
13/06
Tallinna FC Eston Villa II Tallinna FC Eston Villa II
5-1HT: 3-1
JK 32. Keskkool JK 32. Keskkool
00:30
16/06
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
7-1HT: 2-1
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
00:00
17/06
JK Viljandi Tulevik III JK Viljandi Tulevik III
0-6HT: 0-1
SC Reunited SC Reunited
23:00
20/06
JK Kernu Kadakas JK Kernu Kadakas
1-1HT: 1-0
Tallinna FC TransferWise Tallinna FC TransferWise
00:00
01/07
JK Nomme Kalju III JK Nomme Kalju III
0-3HT: 0-2
Tartu Helios Tartu Helios
22:00
04/07
FC Kose FC Kose
1-5HT: 1-3
FC Kuressaare II FC Kuressaare II
00:30
16/07
Tallinna JK Legion III Tallinna JK Legion III
1-4HT: 1-2
Viimsi Lovid Viimsi Lovid
23:00
18/07
FC Eston Villa FC Eston Villa
3-2HT: 1-0
Nomme United U21 Nomme United U21
19:00
24/07
Viimsi Lovid Viimsi Lovid
1-8HT: 0-3
FC Ararat Tallinn FC Ararat Tallinn
00:00
28/07
IBK Here for Beer IBK Here for Beer
0-3HT: 0-1
Tartu Helios Tartu Helios
00:30
05/08
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
6-2HT: 3-1
Tallinna Flora Tallinna Flora
23:15
18/08
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
1-2HT: 0-0
Team Helm Team Helm
23:15
02/09
FC Eston Villa FC Eston Villa
2-1HT: 0-1
Tartu JK Welco II Tartu JK Welco II
22:00
07/09
Tartu Helios Tartu Helios
1-2HT: 0-1
FC Kuressaare II FC Kuressaare II
00:30
08/09
Team Helm Team Helm
2-6HT: 0-2
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
23:00
08/09
Raplamaa Raplamaa
3-3HT: 1-1
FC Ararat Tallinn FC Ararat Tallinn
00:00
24/09
FC Kuressaare II FC Kuressaare II
2-3HT: 1-2
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
23:40
01/04
Raasiku FC Joker Raasiku FC Joker
5-3HT: 3-1
Team Helm Team Helm
00:30
20/04
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
0-14HT: 0-7
Tallinna FC Cosmos Tallinna FC Cosmos
23:00
26/04
FC Flora Tallinn IV FC Flora Tallinn IV
1-3HT: 0-2
Tabasalu Ulasabat CF Tabasalu Ulasabat CF
23:30
26/04
Rummu Dunamo Rummu Dunamo
1-2HT: 1-1
FC Hell Hunt FC Hell Hunt
00:30
27/04
Saue Laagri Saue Laagri
0-2HT: 0-1
SC Reunited SC Reunited
23:30
27/04
Pohja-Tallinn JK Volta Pohja-Tallinn JK Volta
1-13HT: 1-4
FC Maksatransport FC Maksatransport
23:30
27/04
Maardu Aliens Maardu Aliens
2-1HT: 1-0
JK Nomme Kalju III JK Nomme Kalju III
23:30
27/04
Saku Sporting Saku Sporting
9-1HT: 4-1
Rumori Calcio II Rumori Calcio II
23:30
27/04
Ajax Lasnamae Ajax Lasnamae
0-2HT: 0-0
FC Tiigrid JK Loo FC Tiigrid JK Loo
23:30
04/05
Marjamaa Kompanii Marjamaa Kompanii
1-1HT: 0-1
Laanemaa JK Haapsalu Laanemaa JK Haapsalu
23:00
16/05
JK Piraaja Tallinn JK Piraaja Tallinn
2-2HT: 1-2
Tartu JK Welco II Tartu JK Welco II
00:30
18/05
FC Kohvile FC Kohvile
3-1HT: 1-0
Valga FC Warrior Valga FC Warrior
00:30
18/05
FCI Tallinn U21 FCI Tallinn U21
3-1HT: 1-1
FC Maksatransport FC Maksatransport
23:00
18/05
Saku Sporting Saku Sporting
3-2HT: 1-2
Rumori Calcio Rumori Calcio
23:30
18/05
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
2-2HT: 0-2
Parnu JK Tervis Parnu JK Tervis
00:45
20/05
Tallinna FC Cosmos Tallinna FC Cosmos
3-2HT: 1-0
FC Hell Hunt FC Hell Hunt
23:00
26/05
Tallinna Flora Tallinna Flora
1-0HT: 0-0
Keila Keila
00:30
01/06
JK Welco Elekter JK Welco Elekter
3-2HT: 2-0
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
00:00
04/06
FC Tiigrid JK Loo FC Tiigrid JK Loo
1-1HT: 0-1
SC Reunited SC Reunited
23:00
07/06
Vandra Vandra
1-4HT: 0-2
Raasiku FC Joker Raasiku FC Joker
23:00
08/06
Tartu JK Welco II Tartu JK Welco II
0-4HT: 0-1
Maardu Linnameeskond Maardu Linnameeskond
23:30
09/06
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
11-1HT: 5-0
FC Kohvile FC Kohvile
23:00
21/06
Saku Sporting Saku Sporting
0-1HT: 0-0
Tallinna Flora Tallinna Flora
23:00
20/07
Tallinna Flora Tallinna Flora
1-1HT: 1-0
Tallinna FC Cosmos Tallinna FC Cosmos
23:00
03/08
Maardu Linnameeskond Maardu Linnameeskond
1-1HT: 0-1
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
00:00
18/08
SC Reunited SC Reunited
3-4HT: 0-3
Tallinna Flora Tallinna Flora
22:30
09/04
Rumori Calcio Rumori Calcio
5-0HT: 1-0
FC Sade Sports Solutions FC Sade Sports Solutions
23:00
13/04
FCI Levadia Tallinn U19 FCI Levadia Tallinn U19
2-1HT: 1-1
Team Helm Team Helm
23:00
19/04
Tabasalu Ulasabat CF Tabasalu Ulasabat CF
8-0HT: 6-0
Raasiku FC Joker Raasiku FC Joker
00:45
04/05
Pohja-Tallinna JK Volta II Pohja-Tallinna JK Volta II
2-2HT: 2-0
JK Jalgpallihaigla JK Jalgpallihaigla
00:30
05/05
Tallinna FC Ararat TTU II Tallinna FC Ararat TTU II
0-7HT: 0-4
Tabasalu Ulasabat CF Tabasalu Ulasabat CF
00:30
05/05
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
0-3HT: 0-1
Ajax Lasnamae Ajax Lasnamae
23:30
05/05
FCI Tallinn U21 FCI Tallinn U21
1-1HT: 1-1
JK Tallinna Kalev U21 JK Tallinna Kalev U21
00:00
06/05
Turkiis JK Turkiis JK
0-12HT: 0-5
Tallinna FC TransferWise Tallinna FC TransferWise
00:30
06/05
Tabasalu Ulasaba CF II Tabasalu Ulasaba CF II
1-2HT: 1-2
Parnu JK Poseidon N. Parnu JK Poseidon N.
23:30
06/05
JK Piraaja Tallinn JK Piraaja Tallinn
2-6HT: 0-3
Rummu Dunamo Rummu Dunamo
15:00
07/05
Est Ham United Est Ham United
8-3HT: 3-3
GSE GSE
00:00
08/05
FC Maksatransport FC Maksatransport
11-0HT: 3-0
Laagri Ultrad Laagri Ultrad
23:00
10/05
FC Kose FC Kose
8-0HT: 3-0
Pohja-Tallinn JK Volta Pohja-Tallinn JK Volta
23:00
23/05
Saue Laagri Saue Laagri
2-1HT: 1-1
Parnu JK Tervis Parnu JK Tervis
23:30
23/05
FC Maksatransport FC Maksatransport
0-1HT: 0-1
Tallinna Flora Tallinna Flora
23:00
24/05
Raplamaa Raplamaa
2-3HT: 1-2
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
23:00
25/05
Harju JK Laagri III Harju JK Laagri III
5-1HT: 2-1
FC Ararat Tallinn FC Ararat Tallinn
00:30
30/05
FC Eston Villa FC Eston Villa
2-2HT: 1-1
Parnu JK Poseidon N. Parnu JK Poseidon N.
23:00
31/05
Maardu Aliens Maardu Aliens
1-3HT: 1-0
Keila Keila
23:00
06/06
Saku Sporting Saku Sporting
0-3HT: 0-2
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
23:30
13/06
Rummu Dunamo Rummu Dunamo
0-1HT: 0-0
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
23:00
14/06
Keila Keila
2-2HT: 0-0
Team Helm Team Helm
23:00
14/06
Ganvix Turi JK Ganvix Turi JK
3-2HT: 2-1
Laanemaa JK Haapsalu Laanemaa JK Haapsalu
23:30
26/06
Tallinna Flora Tallinna Flora
3-3HT: 2-3
SC Reunited SC Reunited
23:30
28/06
FC Eston Villa FC Eston Villa
1-3HT: 0-3
Saue Laagri Saue Laagri
00:30
06/07
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
9-1HT: 4-1
FC Tiigrid JK Loo FC Tiigrid JK Loo
23:00
26/07
FC Zenit Tallinn FC Zenit Tallinn
1-1HT: 1-1
Team Helm Team Helm
23:30
31/07
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
3-2HT: 1-2
Tallinna Flora Tallinna Flora
23:00
02/08
Ganvix Turi JK Ganvix Turi JK
1-9HT: 0-4
Saue Laagri Saue Laagri
00:30
17/08
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
2-0HT: 1-0
Team Helm Team Helm
23:00
13/09
Tallinna FC Zapoos Tallinna FC Zapoos
0-2HT: 0-0
Saue Laagri Saue Laagri
00:00
04/04
JK Piraaja Tallinn JK Piraaja Tallinn
7-2HT: 2-1
Marjamaa Kompanii Marjamaa Kompanii
00:00
23/04
JK Jalgpallihaigla JK Jalgpallihaigla
0-9HT: 0-6
FC Tampere Tigers FC Tampere Tigers
23:00
30/04
FC Kose FC Kose
2-5HT: 1-2
Tartu JK Welco II Tartu JK Welco II
23:00
30/04
JK Tallinna Kalev U21 JK Tallinna Kalev U21
2-2HT: 0-2
Kristiine Kristiine
23:30
30/04
Parnu JK Poseidon N. Parnu JK Poseidon N.
2-5HT: 0-1
Keila Keila
18:00
01/05
Rumori Calcio Rumori Calcio
2-2HT: 1-0
FC Hell Hunt FC Hell Hunt
20:30
01/05
SC Reunited SC Reunited
2-3HT: 1-2
JK Piraaja Tallinn JK Piraaja Tallinn
23:00
01/05
Harju JK Laagri II Harju JK Laagri II
0-2HT: 0-2
FC Maksatransport FC Maksatransport
00:00
02/05
Ajax Lasnamae Ajax Lasnamae
6-0HT: 3-0
Est Ham United Est Ham United
00:30
10/05
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
4-2HT: 4-1
FC Lootus Jarve Jalgpallikool FC Lootus Jarve Jalgpallikool
23:30
15/05
FC Tiigrid JK Loo FC Tiigrid JK Loo
1-4HT: 1-1
Molycorp Silmet Molycorp Silmet
23:00
05/06
Keila Keila
1-1HT: 0-1
Raplamaa Raplamaa
23:05
05/06
JK Tallinna Kalev U21 JK Tallinna Kalev U21
8-2HT: 4-1
JK Piraaja Tallinn JK Piraaja Tallinn
23:10
05/06
Tartu Helios Tartu Helios
1-2HT: 1-0
00:00
06/06
FC Hell Hunt FC Hell Hunt
2-2HT: 1-1
Ajax Lasnamae Ajax Lasnamae
00:30
07/06
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
VS
FC Tampere Tigers FC Tampere Tigers
00:30
07/06
FC Tallinna Wolves FC Tallinna Wolves
3-1HT: 0-1
23:00
19/06
FC Ararat Tallinn FC Ararat Tallinn
0-8HT: 0-2
Maardu Linnameeskond Maardu Linnameeskond
00:00
20/06
FC Kohvile FC Kohvile
3-0HT: 2-0
FC Eston Villa FC Eston Villa
23:30
28/06
FС Smsraha FС Smsraha
0-3HT: 0-3
Paide Linnameeskond III Paide Linnameeskond III
23:00
18/07
FC Maksatransport FC Maksatransport
4-0HT: 3-0
Tartu JK Welco II Tartu JK Welco II