Xem trận đấu hôm nay ở đâu (06/07/2024)

trò chơi-hôm nay-06-07-2024-tỷ lệ-khung hình-tỷ lệ-512-320
Brazil x Uruguay là tâm điểm của các trận đấu Copa América ngày nay. Ảnh: FocoUy/AGIF

Ngày nay Brazil chơi cuộc sống của mình trong ! Trận Seleção gặp Uruguay ở tứ kết là điểm nhấn của các trận đấu hôm nay. Hơn nữa, có Botafogo, Flamengo và São Paulo trên sân bên cạnh việc xác định suất cuối cùng vào bán kết của .

➡️

Thời gian và địa điểm diễn ra trận đấu Brazil

Đội tuyển Brazil gặp Uruguay lúc 10 giờ tối hôm nay trong trận tứ kết Copa América, được phát sóng bởi Globo, SporTV và Globoplay.

Kiểm tra các trận đấu hôm nay, thời gian và nơi để xem
(Thứ bảy, ngày 6 tháng 7 năm 2024)

Cúp Euro

  • 1 giờ chiều – Anh x Thụy Sĩ – SporTV và Globoplay
  • 4 giờ chiều – Hà Lan x Türkiye – CazéTV và Prime Video

➡️

Cúp Mỹ

  • 7 giờ tối – Colombia x Panama – SporTV và Globoplay
  • 10 giờ tối – Uruguay x Brazil – Globo, SporTV và Globoplay

➡️

Brasileirão

  • 8 giờ tối – Flamengo x Cuiabá – Ra mắt
  • 8 giờ tối – São Paulo x RB Bragantino – Buổi ra mắt

➡️

Brasileirão Série B

  • 11 giờ sáng – América-MG x Operaário-PR – SporTV và Premiere
  • 5 giờ chiều – Goiás x Chapecoense – Ban nhạc, Canal GOAT và Buổi ra mắt

Brasileirão Series C

  • 5 giờ chiều – Ferroviário x Volta Redonda – DAZN và Nosso Futebol
  • 5 giờ chiều – Sampaio Corrêa x Ferroviária – DAZN và Nosso Futebol
  • 7:30 tối – ABC x CSA – DAZN và Nosso Futebol
  • 7:30 tối – Aparecidense x Londrina – DAZN và Nosso Futebol

Brasileirão Série D

  • 3 giờ chiều – Santo André x São José-SP – TV Santo André (Youtube)
  • 3:30 chiều – Audax-RJ x Itabuna – TV Vitória – Betsat (Youtube)
  • 4 giờ chiều – Serra x Real Noroeste – TVE Espírito Santo (Youtube)
  • 4 giờ chiều – Novo Hamburgo x Avenida – Kênh EP (Youtube)
  • 4 giờ chiều – Manaus x Princesa do Solimões – Rádio Mix Amazônia (Youtube)
  • 4:30 chiều – União Rondonópolis x Mixto – TV Mixto (Youtube)
  • 5 giờ chiều – Ipatinga x Đảng Dân chủ SL – TV Gerais (Youtube)
  • 6 giờ chiều – Água Santa x Inter de Limeira – TV Netuno (Youtube)

Giải vô địch Uruguay

  • 10h – Cerro Largo x Liverpool-URU – Disney+
  • 12h30 – Sông Boston x Cerro – Disney+
  • 3:30 chiều – Peñarol x Deportivo Maldonado – Disney+

Giải vô địch Mexico

  • 8 giờ tối – Atlético San Luis x Club América – Disney+

MLS

  • 20h30 – Cincinnati x Inter Miami – Apple TV+

Thân thiện

  • 3 giờ chiều – Progreso x San Lorenzo – Disney+

Giải vô địch Carioca A2

  • 2:45 chiều – América-RJ x Maricá – Canal GOAT
  • 2:45 chiều – Serrano x Olaria – Cariocão TV (Youtube)

Copa Paulista

  • 3 giờ chiều – Rio Claro x Taquatiringa – Futebol Paulista (Youtube)
  • 3 giờ chiều – Bồ Đào Nha x União Suzano – Văn hóa truyền hình và Futebol Paulista (Youtube)
  • 5 giờ chiều – RB Bragantino II x Primavera – Futebol Paulista (Youtube)
  • 6 giờ chiều – Votuporanguense x VOCEM – Futebol Paulista (Youtube)

Sư đoàn thứ 2 của Paraná

  • 4 giờ chiều – Patriotas x Paraná – TV Paraná Turismo

Paulistão nữ

  • 11 giờ sáng – Santos (F) x Taubaté (F) – SporTV
  • 6 giờ chiều – Ferroviária (F) x São José-SP (F) – Centauro (Youtube)

NWSL

  • 14h – Chicago Red Stars (F) x Houston Dash (F) – ESPN 3 và Disney+
  • 20h30 – KS Current (F) x Orlando Pride (F) – Canal GOAT

Để biết thêm nhận định bóng đá và tin tức , hãy lưu trang web của chúng tôi vào danh sách ưa thích của bạn.